chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwongozo leo tuangalie majaribu ya moto kitabu petro wa kwanza mlango wa ukawezeuungana ti wa chapto wapenzi msione kuwa ni ajabu ule msiba ulio kati yenu kama moto ili kwa jalibu kana kwamba ni kitu kigeni kiwapatacho hivi karibuni nimekuwa nikiwazia maisha ya petro mvuvi mwakile na mwenye nguvu mmoja wa watu wanaojumuisha mduara wa ndani wa watu waliokuwa karibu sana na yesu kristo ni yeye pia aliyechukua upanga wake na kukata sikio la malko mtumishi wa kuhani mkuu wakati yesu alipelekwa bustanini aliondokea kuwa mhubiri na siku ya siua petro hakuwa msomi wala mwanathiolojia hali aliyeandika barua kuu kwa wakristo walioishi asia akiwaonya kuhusu ugumu unaokuja akiwaonyesha jinsi ya kukabiliana nao iliwakuwe badala ya kuangamizwa kwenye barua hii anasema wapenzi msione kuwa ni ajabu ule msiba ulio yenu unaowapata kama moto ili kuwa jaribu kana kwamba ni kitu kigeni kiwapatacho petro wa kwanza, wa wa jaribu la moto ni nini neno alilotumia petro lilimaanisha moto karibu kila wakati kuashiria aina ya moto ambao uliteketeza kitu likitumika kama istiara neno hili lilimaanisha kitu ambacho kinaweza kuangamiza kisipoangaliwa kama nini yaweza kuwa magonjwa kama vile saratani yaweza kuwa kufungwa jera kusiku haki laweza kuwa shtaka linalotishia kwa kupokonya fedha zako au kiangazi ambacho kitapelekea mimea yako kunyauka petro anatupa mbinu za kukabiliana na hayo majaribu ya moto mwanzo anasema msione kuwa ajabu unapowapata hamna mtu yeyote anayeweza kuepuka maisha halisia ya ugumu katika ulimwengu huu dhaifu kisha anasema furahini nam kwa kuwa mnashiriki mateso ya kristo pia anaonyo usiteswe kama mwovu anasema maana mtu wa kwenu asiteswe kama muwaji au mwivi au mtenda mabaya au mtu ajishughulishaye na mambo ya watu wengine ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for dypomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wagidlds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 72233112