adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tukaweze kuangazia hata hivyo ya imani sehemu ya kwanza kitabu cha ayubu mlango wa wa tazama ataniua sina tumaini ila hata hivyo nitaithibitisha njia yangu mbele yake ipo hata hivyo ya imani inayokwenda kinyume na mantiki na hekima ya kibiniadamu ile ambayo hatimaye itakupitishia katika wingu jeusi la shaka na utata hapo ndipo haijalishe hali ilivyo ya kushusha moyo unasema hata hivyo nitamtumaini mungu na unapofanya hivyo rafiki zako na mawazo ya kiza ya moyo wako yanasema wewe ni mpumbavu ni nani anayekufanya udhani kuwa mungu anakujali sana hata akuvushe kwenye msukosuko huu wewe si wa kwanza kugonga ukuta na kulazimika kuwazia kuirejelea njia ya uumini au kujiweka kwa hata hivyo ya imani martin luther nafsi jasiri aliye kanisa la katoliki lililokuwa na nguvu akishutumu unyenyasaji wa siku yake alipitia kipindi cha giza la kiroho mbingu zilipomfumbia macho akadhani kuwa mungu hakumsikia wala kumjali tena akielezea alichowazia kuwa kutengwa aliandika mara nyingi mungu alivyokuwa anajificha na hatasikia nam hatajishughulisha kupatikana kuhubiri wala kufunza alisema neno huyayuka juu ya midomo yangu kabla kuegemea hata hivyo ya imani unagonga ukuta na kushindwa kuona zaidi ya hapo hivyo je nini kinachokusaidia kupita ukuta wa kiza kwake lutha ilikuwa uhakika kuwa mungu ambaye hangedanganya amejifunua katika neno lake katika andiko ambalo haliwezi likavunjwa na imani hiyo katika neno la mungu ilimpitisha katika usiku wa kiza wa nafsi na mahali pa kupindukia hata hivyo ya imani zamani za kale mwandishi wa zaburi alisema onjeni mwone yakuwa bwana yumwema heri mtu yule ane mtu zaburi aneemutumaini uo ndio mwaliko wa mungu kwako umwamini na kumurohosu akuonyesye nguvu zake ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop 4or tomorro kilicho andikwanaye dr harold sala wa gidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 ni 722331 12