chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hamna raia wa daraja la pili katika ufalume wake nne, nne, hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria kusudi awakomboye hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana katika tamaduni nyingi wakati wanandoa wanapokuwa na watoto wengi au hawawezi kumlea mtoto mwingine mtoto huyo analelewa na mtu wa jamii hiyo mtoto wa kupanga anakuwa na hali ya kukataliwa na kulazimishwa hata kufikia kiwango cha kuwa mfanyikazi wa nyumbani au mtu wa kuajiliwa akijihisi kuwa raia wa daraja la pili anapata mavazi ya shingo upande anaweza au asiweze kupata elimu mara hukumbushwa kuwa anaishi kwa huruma zao je familia ya mungu inajumuisha raia wa daraja la pili wale ambao si wazuri kutosha kuwa washiriki wa kanisa ambao hawajawahi jumuishwa kwenye kundi la watu wanaoonwa kuwa bora zaidi kwa kuazidi wengine kitabia au kiuwezo ambao hawajawahi kuwa na pesa za kutosha kuwafikia tabia fulani paulo kinyume akiwandikiya wagalatia aliwaambia hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimutuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya kisheria kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana wagalatia mstari wa, wa hadi —5 kwanza neno kurithisha lilikuwa neno la kisheria lililomaanisha kumweka mtoto chini ya sheria ya kirumi kurithisha lilimaanisha zaidi ya wazo tulilonalo kulihusu leo kwanza ilimaanisha kuwa mtoto ambaye anarithishwa alikuwa mrithi kisheria wa wazazi hao wa kupanga na hangetengwa hata iwapo wazazi hao wangempata mwanao hivyo ilikuwa na maana kuwa kale ya mtoto aliyerithiwa ilifutwa mtoto aliarethiwa hangeshitakiwa lolote katika kale yake pia alipokea jina jipya na alikuwa na mustakabali ambao ulikoa kupendeza kama familia yenyewe habari njema rafiki njemarafiikua upendo wa mungu unaokomboa unafika chini unasamehe na unakubali bila mashariti unaporethiwa kwenye familia yake wewe unakuwa mtu mpya usiwahi sahau hilo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina ngth for today and brithop 4morro kilicho andikwa naye dr harold sala wa gidelies international na kulweta kwako unami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwawa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233112 ni 72233112