zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwongozo wetu wa leo ni kuhusu, mwendo sehemu ya ya kwanza kitabu cha matendo ya mitume mlango wa wtlonkumwoem lakini sia hesabu maisha yangu kuwa kitu cha thamani kwangu kama kuumaliza mwendo wangu na huduma ile niliyopokea kwa bwana yesu uishuhudia habari njema ya neema ya mungu kukimbia mbio za marathoni ni vigumu inachosha kutinga maili 26.2 muda mrefu kabla ya mbio za marathoni za sasa kuanza mwaka 1896 wayunani walisherehekea mbio za kihistoria na nayepes kwenye marathoni kitambo sana mwaka wa 49bc au kabla ya kristo wayunani na wapesia walikutana katika vita vikali sana kwenye uwanja wa marathon wayunani walishinda na jenerali wao akamchagua mkimbiaji mwenye kasi sana na kumtuma athens kua waonya wasijisalimishe alifika huko na kupumua kwa nguvu sana tumeshinda akaanguka na kufariki alikuwa amemaliza mwendo akiandika kutoka gerezani kule romi paulo alitangaza mwendo si jinsi unavyoanza ni jinsi unavyomaliza na ni nini kinachowazuilia wale wanaoanza vyema na kumaliza vibaya kwanza kuwa vuguvugu upendo wa kwanza wa kristo waliokuwa nao wakati mmoja huenda baridi lakini nina neno juu yako ya kwamba umeuacha upendo wako wa kwanza— Ufunua wa wa wa yohane mlango pili mstari kupoteza mtazamo baadhi wanamaliza vibaya kwa kuwa wanapoteza mtazamo wa malengo na kusahau kila kinachohusu maisha ya kristo baadhi wanajikwa kwa maisha yao ya kale na baadhi kupoteza umakinifu Tatu, kuchoka uchovu unawapata wengine hai halisi kusumbuka baadhi wanasema na kuondokea imani kujikwakimaadli na kuanguka baadhi wanapoteza mtazamo wa malengo yao kisha5 kuvunjwa moyo baadhi wanavunjika moyo na kuondoka wakiziona mbio kuwa zisizo muhimu zipo njia nyingi za kukosea ila njia moja tu ya kuwa salama fata nyayo za yesu kristo yaelekeze macho yako kwake jiweke kwenye mwendo na uchukue maisha siku moja kwa wakati hatua moja kwa wakati mbio za marathoni hukimbiwa tu hatua moja kwa wakati usijiondoe jinsi paulo aliiyashauli hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na utambue kuwa yeye ni nguvu zetu na roho mtakatifu anetutia moyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brthop 4r tomorrow kilicho andikwanae dr harold sala wa guidelnds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233142 ni 722331412