kuwa zako tuka nam tukaweze kuangazia unapokosa safari yako ya angani kitabu cha wafilipi mlango wa 411 kinatuarifu kwamba si kwamba nasema haya kwa kuwa nina mahitaji maana nimejifunza kuwa radhi na hali yoyote niliyo nayo uko kwenye safari yako ya kibiashara unapopata ilani kuwa safari yako ya kurejea imefutiliwa mbali huchagui lini kuchukua nafasi yako kwenye foleni ambayo inapanga upya safari unaichukulia jinsi inavyokuja mambo yanapokosa kwenda jinsi unavyotarajia haya hapa baadhi ya mambo unayoweza kufanya kwanza fikiria kuhusu chaguo zako hii huenda ikamaanisha kujitenga na hali ya kushushwa moyo kutokana na hali kuwa hupati njia yako na kuuliza nam chaguzi zipi zingine nilizo nazo lingine ni kuomba la mungu hawezi weka safari nyingine ya anga kwenye ratiba ya shirika la ndege kwa ajili yako ila anajua kilicho bora kwa ajili yako na anaweza kupa hekima ya kufikiria kuhusu chaguo zako ukishazungumza na mungu jiongeleshe sema kitu kama hiki huu haukuwa mshangao kwa mungu sasa ni nini anachonitaka kufanya vuta pumzi tulia na ukae kimya mbele za bwana kukosa safari hakupasi kukupa shinikizo la damu daudi mtu aliyejua sana kuhusu kushushwa moyo alishauri ukae kimya mbele za bwana nawe umngojee kwa saburi zaburi nabii samueli alimpaka mafuta daudi kuwa mfalme ila ilimchukua miaka saba usumbufu mwingi wa moyo na kushushwa moyo kuwa iwapo tu hangejifunza kumtegemea mungu angejikuta katika taasisi ya watu wenye matatizo ya akili wazo la kufunga wakati maisha yanaonekana yasiyo ya, ya kufurahisha kulingana na mtazamo wako mungu anatazama mbele ya hiyo na kuona mfumo ambao unajulikana tu kwake hiyo ndiyo sababu waweza kumwamini kuwa atakupa mwongozo wakati kizuizi kinapoanguka mbele zako kukuzuia katika kusonga kwako mbele hiyo ndiyo njia ya pekee unayoweza kusema na paulo maana nimejifunza kuwa radhi na hali yoyote wa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and briat hope for tomorro ilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:223:31::2, 722 catu catu moja neh mojambili