unasikiliza kipindi cha weka upya unapofikiria mtu mwenye msimamo mkali ni mtu wa aina gani pengine huwa unafikiria kuhusu wakaidi au washambuliaji wa kujitoa mhanga mara nyingi pengine huwa hauhusishi neno hili na mambo mazuri ila bibilia inatuambia ya kwamba kuwa mfuasi wa yesu inamaanisha kupeana kila kitu na tupende maadui zetu jambo ambalo ni la msimamo mkali yesu kristo alikuwa mtu wa msimamo mkali wa upendo ukweli na wema ikiwa hatuna msimamo mkali wa uwanafunzi basi hatuuchukulii mwito wa yesu na uzito ufaao kuwa na msimamo mkali wa upendo haimaanishi ya kwamba tutakumbana na vita kwa sababu ya imani yetu kwa yesu lakini maisha ya upendo mwingi siyo ya starehe tunahitaji kufanya uamuzi wa kumwishia yesu kama vile tu adui sheitani ameamua kuangamiza upendo chukua muda wa kuomba na kutafakari mambo ambayo yesu anadhamini kama ya maana pengine hautaweza kufanya jambo kubwa leo lakini tunahitaji kuchukua hatua ndogo ndogo kila siku za kutufikisha kwa lengo kubwa ni lipi hilo ambalo uko tayari kuhatarisha starehe yako ama sifa zako watu ambao wanakujua pengine watafikiria ya kwamba msimamo wako ni mkali na hii ni kweli kabisa yesu ametuita kujipeana kuwa na msimamo mkali kwa kueneza upendo wa kristo umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa