zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunaangazia kutenda upumbavu wa kwanza, wa mustari wa18 kwanza kwanza wa wa mstari kitabu kinasema kwamba kwa sababu neno lwa msalaba kwao wanaopotania upuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya mungo edi inbak rubani mzuri sana aliyejulikana tangu nyakati za vita vya kwanza vya dunia alipigwa risasi juu ya bahari ya pasifiki akakaa siku ishirina moja kwenye chelezo cha uhai baada ya kuokolewa aliyeandika maneno haya kutokana na ujuzi aliyopata hapo mwanzo watu wengi walikuwa wakaana mungu au wasio na imani kwa chochote ila baada ya tatizo kubwa kila mmoja kwa njia yake mwenyewe alimtambua mungu kila mmoja alimpata mungu kwa bahari kubwa ya upweke kila mmoja alipata wokovu na nguvu katika maombi na jumuiya ya kuhisi kuimarika iliyojenga uchangamfu katika ibada na ushirika na hisia ya upole sisiti kushangazwa na mtu ambaye hamwamini mungu anavyopitia hali ngumu liwe tatizo kubwa kama lililomkabili rekenbacka akiwa mfungo wa kambi ya vita au kuwa na ugonjwa utakaompeleka hadi kiwango cha mauti hutoka katika bonde hilo akijua kuwa mungu yuko lipo rafiki mmoja ya madai ya kristo aliyekanusha kwa kusema hamwamini mungu akijiita mkana mungu nikichukua mbinu nyingine nilianza kuzungumza kuhusu uwepo wa mungu mwishowe alinisimamisha akisema unajua siwezi mwamini mungu na kuishi maisha ninayoishi sasa kweli nam mkana mungu si hasa mbele za mungu alikuwa mpumbavu na mwenye hekima ni mtu ambaye kama sauli aliyejaribu kumua daudi anaweza sema nimetenda upumbavu kitu kizuri kuhusu neema ya mungu ni kuwa inatosha kugeuza moyo wa mpumbavu kumwelekea mungu na kugeuza njia zake za kipumbavu kuelekea njia iliyo ya kweli kwa nyayo zake miwasho yake na moyo wake ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthope 4or tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka7221412 na