adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a kwa leo tukaweze kuangazia ujumbe mpango wa kiasili wa ndoa kitabu cha mwanzo mlango wa pili p mstariwa 24 kinatuarifu kwamba kwa hiyo mwanamme atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mkewe nao atakuwa mwili mmoja kuoa au kuolewa ni rahisi kuishi kwenye ndoa ni vigumu zaidi kwa nini kuna sababu nyingi matarajio yasiyo halisi ubinafsi kukataa kwetu kuwasiliana na kusamehe mungu hakuweka ndani ya moyo mwako hamu ya kushiriki maisha yako na mtu ambaye atakufanya uonekane duni ila kutimiza kusudi lake kukumba wewe wache nieleze hili kwanza mungu aliumba hawa kutoka kwa ku adamu ambayo ndiyo sababu adamu akimwona hawa mara ya kwanza alisema alikuwa nyama na mfupa wake alikuwa kifani kamili kitu kile kile alichotengenezwa kitu cha kutamanika mvuto usioweza kupinga siyo tu wakijinsia bali kiwango ambacho kilimaanisha kuwa uwazi katika maisha yake ungejazwa neno msaidizi y yani lilitumika kueleza kile hawa alichopasa kufanya ni la kizamani lililoeleweka vibaya na linaashiria nafasi ya chini zaidi kutafsiri neno la kihibrania linamaanisha msaidizi aliyemfaa kulingana na jinsi neno hili limetumika katika miktada mingine linamaanisha anayemfanana kando yake kinyume chake andiko lilieleza unganiko hili kiukamilifu kuwa mwili mmoja maelezo kamili kuhusu jinsi mmoja anapata kwa mwingine utimizo na unganiko kamilifu ukisoma gano la kale utapata kuwa neno hili mfupa wa mifupa yangu na nyama ya nyama yangu lilitumika kudhihirisha ujamaa katika uhusiano kikumbusho kuwa tuna mzizi mmoja na mababu hivyo tunafaa kuishi kwa amani na umoja ni wakati wa kutangaza mwisho wa vita vya kijinsia na tuunganike tena yesu alitazama wanandoa kama kitu kimoja sio watu wawili wakingʼangʼana ili kuzuia mmoja kufaidika ila watu wawili wa kipekee wanaokamilisha mmoja kwa mwingine katika njia kuwa kila mmoja anamfanya mwenzake kuwa bora na kila mmoja anakamilika zaidi kwa sababu ya athari njema ya mwenzake ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for ar today and bright hop for or kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na hiwape ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233142mbuk7221412