chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ushawishi wa upole ya ya marekebisho kikatili kitabu cha samueli wa mlango wa 18 5 kinatorifu kuwa mfalume akamwamuru yoabu na abishai na itai akasema mtendeheni yule kijana abusalomu kwa upole kwa ajili yangu mwaka wa kwanza akiwa valore india d paul brand alihudumu kama mpasuaji wa kiujumla akitibu hitaji lolote aliloona ila d brand akabiliwa na mlolongo mkubwa sana wa ugonjwa ambao viungo vyao vilipotoka wale ambao miguu ilipinduka wasikanyage vyema chini nia iliyokubalika wakati huo ni kulazimisha mguu kurejea katika hali yake ya kawaida na kushikilia kwa magango ila d brande aliona kuwa matibabu haya ya kikatili yalipelekea mishipa ya makovu na hata kukata baadhi ya mishipa hali iliyohitaji muda mrefu kuunganika lazima kuwe na njia nyingine aliwaza d brande alianza kutengeneza kwa upole na kufanya miguu iliyolemaa kwa nafasi yake na kisha kuiweka kwenye chombo kilichobuniwa cha chuma za kuyayuka hadi inapopona polepole pole, akishinda vita vya ulemavu katika kitabu chake alichoandika na lilichoitwa gift of pain ilichoitwab anasema nilisoma kanoni za misingi ya utendaji kazi wa seri za viumbe hai yani ushawishi wa upole unafanya vyema kuliko marekebisho ya kikatili daudi alijua kuwa ushawishi kwa upole unafanya vyema kuliko marekebisho ya kikatili hivyo akashauri mtendeeni yule kijana abusalomu kwa upole hata kama abusalomu alikuwa kinyume na babake na kutaka kumtupilia mbali kama mfalme hata hivyo yoabu alisahau kwa haraka maagizo ya daudi na kumkabili kikatili inapokuja katika kumrekebisha mtoto upole ni utofauti kati ya adhabu na nidhamu paulo alishauri kuwa upole utumike katika kumsaidia mtu ambaye ameondokea njia ili atambue kuwa amekosea anasema ndugu zangu mtu akigafirika katika kosa lolote ninyi muliwa wa roho mrejezeni upya mtu kama huyo kwa roho ya upole ukijiangalia nafsi yako usije ukajaribiwa wewe mwenyewe sita, mstari wa d brand alisema kweli ushawishi wa upole ni bora zaidi kuliko marekebisho ya kikatili iwe katika kurekebisha ulemavu wa mguu au tabia za mtu ambaye amechagua njia mbovu maishani upole unafanya VMA. ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for or kilichoandikwa kilichoandikoa dr harold sanler wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyansi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 3 3 1 1 kumbuka na 7:22334272233 ne mojen bili