ujambo mimi naitwa simon samuel mesereki pamoja na evangeliesn na unasikiliza Share life africa hivi sanduku la zana tup lina manufaa yoyote jibu ni dhairi kwamba halina umuhimu mjukuu wangu alikuwa mtu wa zana sana kila wiki angechukua sehemu ya mshahara wake na kununua zana mpya alikuwa mwepesi kuniambia msehemo ambao umekuwepa kwa muda mrefu chombo sahihi kwa kazi sahihi kwa kweli hiyo inatumika kwa wajenzi na watengenezaji au mafundi kama alivyo babu yangu lakini je unajua hii pia linatufundisha juu ya kushirikisha imani yako kuwa na zana zinazofaa tunaposhirikisha imani yetu kunatupa sisi ujasiri ambao sisi sote tunahitaji ili kutoka na kuzungumza na watu kuhusu yesu hebu tujiulize ni baadhi ya zana zipi zinazoweza kuwa katika kisanduku chako cha vifaa vya kutolea ushuhuda na kifaa mmojawapo ni ushuhuda wako yaani hadithi yako huhitaji kusema hadithi yako yote ya maisha inaweza kuwa mfano wa hivi karibuni wa jinsi mungu alivyofanya katika maisha yako tovuti yetu ya sherlife africa itakusaidia kukupa mapendekezo zaidi ya kile kinachofaa kuingia katika kisanduku cha zana za kushuhudia kwa maelezo zaidi tembeleya sharlife africaorg