ujambo mimi naitwa simon samueli mesareki pamoja na evangelism evangelismexplsion na unasikiliza shalife africa je unatambua kwamba yesu alikuombea unaweza kuwa unafikiri alikuombea nini naam usiku wa kukamatwa kwake mbele ya kalvary yesu alisema hivi baba hao ulionipa nataka wawe pamoja nami nilipo wauone utukufu wangu utukufu ulionipa kwa kuwa ulinipenda kabla ya uumbaji wa ulimwengu huu ni utume mkuu wa mungu la tu yesu hajakamatwa akapigwa na kuwawa kikatili aliwaombea waliopotea aliomba kwamba watu wengine waje wamjue yeye ili kuwa pamoja naye mbinguni siku moja je unafanya hivi je unawaombea waliopotea ikiwa ufanyi hivyo wacha ni kutie moyo uanze leo andika majina kumi ya wanafamilia marafiki au wafanyakazi wenzako ambao bado hawajamjua yesu na uanze kuomba kwa ajili ya wokovu wao kila siku na kisha tazama kile mungu anachofanya na uwe tayari kuwashirikisha habari njema ya wokovu sharelife africa itakusaidia kupata nyenzo za kukusaidia kushirikisha imani yako kwa maelezo zaidi tembelea ya life africa org