jambo mimi ni yohanna duns na unasikiliza maisha mapya ya new life africa satellite network je umekwama na unahisi kama huoni msaada na kila wakati umekuwa ukijaribu kutoka hapo ulipo ila umekuwa ukishindwa je kuna wakati umekuwa ukihisi kama unawe yaomba ni kama mungu hasikii na umekata tamaa kwa nyakati hizi unazokuwa unapitia sio wewe tu umewahi kupitia hapo hata mfalme daudi katika bibilia aliwahi kupita katika nyakati ngumu sana na akahisi kama mungu hamtokezei msaada lakini pamoja na kwamba alipitia nyakati hizo mfalme daudi hakukata tamaa na alijua kwa hakika ipo siku mungu atamjibu kwa wakati ambapo pengine wakati huo hakuwa ameutarajia hivyo basi mfalme daudi katika zaburi sura ya 42 mstari wa kwanza na wa pili akaandika zaburi semayo na limngoja bwana kwa saburi akaniinamia akasikia kilio changu akanipandisha kutoka katika shimo la uharibifu toka udongo wa utelezi akaziimarisha hatua zangu kwa hakika tunatakiwa kujifunza kwa mfalme daudi na kuzikumbusha nafsi zetu kwamba hata tunapokuwa katika nyakati ngumu sana tukumbuke kwamba mungu alitusaidia hapo mwanzo basi hata wakati huu ambapo tunakuwa tunapitia magumu anaweza kutusaidia tena kwa maelezo ya kina unaweza ukatembelea newlife africaorg