mimi ni yohana dns na unasikiliza maisha mapya kuna nyakati nyingi sana tumekuwa tukitamani kuweza kujitambulisha vile ambavyo tunatamani kuweza kujitambulisha na tunasahau kwamba utambulisho kamili wa kwetu anao mungu na nimekuwa nikipenda kwa namna ambavyo daudi alitambulishwa na mungu utakumbuka daudi alikuwa ni mchunga kondoo ila binafsi ilikuwa ni na shangaa namna ambavyo alitambulishwa na mungu kupitia mtumishi wa sauli pale ikulu kwa sauli na ukisoma katika samueli wa Kwanza, sura ya 16 mstari wa18 inasema ndipo akajibu mmoja wa watumishi wake akasema tazama nimemwona mwana mmoja wa yese mbethlehemu aliyestadi wa kupiga kinubi tena ni mtu shujaa hodari wa vita anenaye kwa busara mtu mzuri ambaye bwana yu pamoja naye wakati nikisoma maneno haya nikaanza kujiuliza na kutafakari kwamba huyu si sindiyo yule daudi ambaye alisahaulika kwenye utambulisho wa watoto wa nyumba ya mzee yese pale ambapo samueli alielekezwa na mungu kwenda kupaka mafuta mfalme katika nyumba ya yese sasa nikawaza jambo la pili je huyu mtumishi wa sauli alijuaje sifa hizi zote na kilichonishangaza ni zaidi kwamba aliposema kwamba eti ni uhodari wa vita katika kuwaza kwangu nikagundua kumbe wakati mwingine hatutakiwi kuwa na haraka ya kujitambulisha maana tukijitambulisha tutajipunguzia utambulisho ambao mungu angetamani kuweza kututambulisha yaani tungeweza kujisemea kidogo jambo moja ni hakika na ninaamini kwamba utambulisho sahihi wa kwako anao mungu usiharakishe kujitambulisha ninawaza kama daudi angeitwa ikulu kisha akapewa nafasi ya yeye kuweza kujitambulisha nadhani asingetaja sifa zote ambazo mtumishi wa sauli alizitaja mbele ya sauli pengine angeishia kusema tu kwamba mimi ni yule daudi mpiga kinubi kijana wa yese mchunga kondoo leo ninaomba usiwe na haraka ya kujitambulisha tulia acha mungu akutambulishe mimi ni yohana dions na unasikiliza maisha mapya