helo karibu tena tena tena katika podast yetu mimi naitwa aziza bint ibrahim kaba yayote salome naomba watu wadnload aplitn ya e ambayo ni taarifa maarifa kidigitali ast yetu inahusiana ina na mambo yamienendo ya familia, ya familia. Yes. Um, alome yes, leo tunaenda kuongelia kitugani leo tunazungumza kuhusu mahusiano waziza mm-hmm. mada pendwa <laughs> yangu penda eh, sana pendwahunnayapenaunayapenda sanau alafu amna fundi wa mahusianofu ufundi uh, uh, hupo uh, oh, babunanika kuambia amna fundi mm-hmm. kb tumeomboa na utashi sisi hna mada yetu leo ziza tunasema kupata muda wa mpenzi wako okay. kwa sababu kumekuwa kuna malalamiko sana na mimi ninaona tu meme zinatoka hapa na of pale memeza hapa na pale, <laughs> <laughs> course, hmm. hapa na pale. O, kama wakopi muda wako si ufanyaje mona mm. eh, eh, sasa hii inakuwa imekaaje kaaje izilawama mm. na watu unajua wanaathirika kwa namna moja ama nyingine na watu wanakuja kuomba ushauri mbona mimi mpenzi wangu yuko biz sana mm. mesei ajibu simu wanipigii siku mbili siku tatu wiki nzima mwezi watu hawawasiliani awawasiliani imekuaje unaweza ukampenda mtu u na mtu alafu usiwasilianae siku mbili au tatu au mwezi kuna watu kwenye suala la mawasiliano ni ve kuna usemi watu anasema mtu anayekupenda atakupa muda wake hata kama ikobize vipi unajua misemo nayoaziza mm. tunahitaga vile vitu ambavyo vimejumlishwa kwahio mwish wa siku usije ukabeba msemo ukauweka kwenye maisha yako halisi angalia na mtu ambaye unahusiana naye uona mm. na, na kwa sababu mada yetu leo inasema kupata muda wa mpenzi wako tunazungumza muda kwa ujumla wake muda wa kuwasiliana naye katika namna ya simu kuwasiliana naye katika namna nyingine yoyote lakini zaidi ni ule muda wa kuwa naye karibu hasa ana kwa ana na na kutokana na lawama ambazo watu wanakuwa wanazitoa sana mm. sio kwenye mitandao ya kijamii watu sikuhizi wanaacha mahusiano kabisa mtu anampiga kibuti tu mpenzi mpenzakmi niliona yuko bizlafu ndo ameachana hivo juu simple like that mm-hmm. lakini hiyo sio afya yeah. sio afya na unakuta haya mambo yanatokea kwa sababu si gani Aziza. Hmm. kabla ya kwenda kuangalia namna uh, gani ambavyo unaweza ukamwacha mpenzi wako kutokana na kuto kukupa muda wake hebu tuangalie au kanuni za mahusiano zinasemaje hmm. kwanza tufahamu kabisa mahusiano ni neno ambalo limeundwa kutokana na neno mawasiliano mm-hmm. na uhusiano vimeunganishwanakwambia <laughs> ukweli okay. hey. mawasiliano kwa sababu hakuna mahusiano ambayo hayatumii haya, haya mawasiliano yeah. neva Sh- popote pale yani lazima kulikuwa kuna chanzo cha mawasiliano umelewao mm. kanuni ya kwanza ya watu kuhusiana mawasiliano lazima yawepo ndio na kitu cha pili mawasiliano dema unawasiliana na mtu aziza ndivyo ambavyo mnakuwa karibu mm. umeona mm. kwa lio ukaribu sasa ambao mnautengeneza mna unawapa kitu sisi tunado hicho kwa kizungu wanaita bond, bond, na yes. bond mm. mna bond mnafahamiana mnashibana mm. umeona ndo mm. kuna kile kipindi ambacho unafil yaani hauko hauna utoshelevu bila kumwona bila kuwasiliana na mtu mm. kwenye stji za mahusiano awali kabisa mm. na hiyo pia kukiwa kuna mawasiliano bora maanake hata ukaribu wenu utakuwa ni ukaribu bora ukaribu yeah. wana, na kitu kingine ukishatoka kwenye ukaribu unakuja kwenye hiki kitu kinaitwa uaminifu mm. kwa hiyo mawasiliano yanachochea ukaribu ule ukaribu ambao mnakuwa nao kwa sababu mnafahamiana mnajikuta mnaaminiana mm sasa kwa hawa watu ambao hawapati muda na wapenzi wao tuangalie hizi kanuni za mahusiano za awali kabisa hmm. kwao zilikuaje kuwaje hmm. misingi kwa sababu hizi kanuni ndo zinazotengeneza msingi bora wa mahusiano hmm. umeona kwa hiyo hapa tu tuangalie msingi wa mahusiano yako wee ulikuwaji kwenye swala la ukaribu kwa sababu tunazungumza kupata muda wa mpenzi wako mm. na unapozungumza kupata muda maanake unakuja kwenye kipengele cha ukaribu yeah. <coughs> <coughs> lakini sasa ukaribu unaasiliwa na mawasiliano mm. <coughs> kama haukuwa na mawasiliano bora ama wewe sio mtu akuwa na mawasiliano bora usitegemee kabisa mtu atakupa muda wake kwa sababu labda kila ukikutana uki, naye unamchefua tu unaongea vitu ambavyo vinamkera unaona hakuna kitu jengevu ambacho unakitoa anakukimbia anakukwepa hata kama anakupenda mwisho wa siku ataona ni salama zaidi akiwa mbali na wewe kuliko vile ambavyo anakuwa karibu na wewe unaona na yeye anajilazimisha kwa kufuata hisia za mapenzi ambazo yuko nazo na wewe lakini mwisho wa siku zinakuja zinakataa zinakuja zinakataa unaona kwa hiyo ina maana unataka kusema kwamba uh tabia zako au thew unavobehve mm. ukiwa na yule mpenzi wako zinaweza zikamfanya asitake kuwa na ukaribu na wewe au mawasiliano na wewe kabisa ziza kabisa ndio maana nikasema kuna kanuni za mahusiano mm. ambazo zinaanza na mawasiliano mawasiliano ni kila kitu tutachanganua kadri ambavyo tuna- tunaendelea kuzungumza hapa nilikuwa nazungumza kuhusu msingi wa mahusiano sasa mm. ambao tumeona na hapa sasa kwenye kupata muda na mpenzi wako aziza panakuja kwenye mahusiano yako ulionayo ni mahusiano na ya namna gani yalianzaje Mm-hmm. mahusiano yako yalianzaje yeah. kwa sababu leo unapotuambia hupati mpenzi wako hakupi muda wake mahusiano yenu mm-hmm. kama mlikutana facebook mlikutana instagram mmekutana mm-hmm. ekutana wapi huko unaona kwa sababu kuna mazingira ambayo unakutana na mtu halafu hamonan mko kwenye jiografia tofauti tofauti mm-hmm. tena zambali alafu nategemea huyo mtu atakupa mdaakikakuona mnawasiliana uh, kupitia simu unakuta pia ni kuna poor communication hmm. alafu leo utalalamika kwamba huyo mtu akupatii muda wake unaona kwao lazima pia katika kuangalia ya kupata muda wa mpenzi wa kuangalia pia na mahusiano yenu nyiye yalianzaje hmm. mlikutana wapi mlikutania wapi mm-hmm. sababu mahusiano mengine yanaanza watu hawajakutana kabisa ana kwaana wameanzaga tu kudeti hukoam wana mwaka mmojaaeli mimi ni ngummimi ni ngumu lakini sasa unajua lazima tukubaliane mm. na, na mfumo wa maisha uliopo sasahivi mm. ab ina hasara na faida zake hmm. kuna watu wengine kwa namna ambavyo pengine wanaume wamekuwa adimu imebidi tu akawafuate huko huko facebook <laughs> <laughs> ni adimu kasichaau yes, <laughs> <laughs> namna ambapo anaona wanawake ni adimu akawafuate huko huko facebook kwa sababu wakati mwingine ni where to nimimi naweza nikaa nimekuona au nimekusikiliza nime ziza kwenye kwenye poast mm, In, mm, umetaja instagram maendo yako <laughs> eh, na kupataje mimi niko mwanza sintakutafuta yes, mm. hapo nikienda poatkecheko cheka <laughs> na kutafuta na kusarandia umoumo eh, na kupata tunaanzisha mahusiano kwa watu wana fall in love kabisa kwa kupitia facebook instagram hey, wana fall in love ndio hivyo umeambiwa nini asema love dosnt ask why umeona lakini okay, tuendele na madatu tunazungumza mm. kupata muda wa mpenzi wako yeah. hapo mm. kwenye msingi wa, wa mahusiano unaangalia mm. point ili yeah. usije ukalalamika tu ama kulaumu kwamba mpenzi muda wake kumbe wewe mwenyewe umesahau misingi mm. ya maeneo ambayo mlikutana kuanzishaya mahusiano yenlikuaji lakini pia kuna badiliko labda kaba mm. tunachokisema inawezekana hata mlikutana kwenye basi umeona mm. imekuta kwenye basi mlikaa siti moja jamana anakaa zake nanjilinji huko mm. wee unakaa zako lipalamba unacheka <laughs> <laughs> mm-hmm. mm. e, sehemu hiizozikoapapa tanzania e, sasa wewe from nanjilinji tu lipalamba unategemea mnakutanaje mm. na kama nyie watu ambao hakuzungumza ha- kuhusu hilo kwamba bwana sisi tunakaa katika maeneo tofauti nakuaekuaja mm. na haya mahusiano unaona mm. lakini juu ya hapo kuna huyo mwenzako anafanya shughuli gani anafanya shughuli gani mm. ilo nalo jambo la na kulizingatia yeah. na unakuta hapa ziza watu kabla hamjaa kwenye mahusiano mtu alikuwa maybe mlikuwa wote wanafunzi mm. watu wameanza kudetwa wako chuo huyo ana kazi huyo ana kazi muda mwingi mlikuwa nao mkikaa mmekaa kwenye vimbweta Mm. mkitoka mmeenda wapi kwenye maduka huko nini kutembea mm. yani muda mnao ukitoa masomo ana shughuli nyingot ambayo ina, ina busy mm. unaona this time mtu amepata kazi ana ya shughuli yake ya, na, na yukun, mm. ya kujipatia kipato maisha anabadilika noo tunasema tambua badilika Badileto. kwa hiyo kwa mtu kama wewe ukisema kwamba mpenzi wako akupatii muda hiyo inakuwa ngumu nautamuacha kweli kwa sababu kama hautambui kuna kitu kimebadilika kwenye maisha yenu ukibaki hapo apa enyeusema unipi muda kama ulivokua unanipa zamani hayo mapenzi atakuchosha yatakuchoshayn itakuwa yamelawama kila wakati kila wakati mm. lakini aziza <coughs> kitu ambacho mimi nasema mm. unapataje muda wa mpenzi wako kuna vitu viwili tup <coughs> vitu viwili nakuhakikishia wee unafikiri unawezaji kupata muda wa mpenzi wako ah, kwa mimi kutokana na ncha ya vitu ambavyo unafanya uh-huh. kiukweli nikisema afano ile high sasa ya mambo ya kazi zetu zi za mambo ya mdia zimechanganya uh-huh. unakuta unatoka asubuhi nyumbani uh-huh. aastusiku unarudi uh-huh. kitu ambacho mi naweza nikafanya kama sio mtu kama mtu ambae na naishinaye nyumbamoja uh-huh. nafikiri mawasiliano na simu naweza kawa ni mazuri zaidi kwangu uh-huh. uh-huh. uh-huh. uh-huh sababu athe at end of the day tunasema tunaangalia prioi sio kamba yule mtu m- niliokuwa naye nice, simpi priority lakini naangalia pia na kwamba tunajenga haya mahusiano lakini atheen at of the day haya mahusiano tunaojenga mimi nikiwa sina kitu pia sitakuwa situa sitakuwa meshalewsina helayni nikiwa sina kipato yni kipato changu kina kidogo mimi au hata ule mwenzi wangu akiwa kipato chake kinalegalega hiyo inaweza ikachangia pia nie kuwa <laughs> msiwe sawa kwenye mahusiano yenu <laughs> kwahiyo nafkiri kuna uelewa hapo kwamba huyu mtu nchaya kazi yake ni hii kwahiyo zake mimi nipo moja ya kwenye hizo lakini lazima nielewe kwamba kuna muda ambayo atakua kwenye kazi kwahiyo mawasiliano yetu mengi kwa kipindi hichi yatakuwa ya kwenye simu hmm. shlewa hmm. na kuna kipindi ambacho muda wake utakua kidogo atakua uko fr kwayo atanipa ule muda kwahiyo nafkiri ni mawasiliano nlew saom hizo ndilawamanikwambie enikwambi apoenda msaaulni muda nata kuji jamaniul anaua naenda kwa kengelena kwa kaaa kwamba kawekewa kamuda paleamba nayedaika tan u umeenda msalani na kurudinajua minajaribu kuelewanachokisem mm. eelewa kwamba sikuazifanani mm-hmm. leo mnaweza mkachate sana kesho msichati kabisa yeah sasa lakini ndo siku moja nzima imepita hata gdniht hiyo ni skubalinayohatahiyo hi. niskubalnayyani huwezi kuwa bihi kiasi kwamba ukashindwa mm-hmm. hata kumtethata kusalimia alafu mbaya zaidi unakuta mimi ndo nimekuteksti sasa fujibu umeniachiab hapo nielewkm ulipata muda wa kufungua ile mesej lakini natokea kuna mtu saa ningine anafungua anatamani kujibu lakini ile anaona n- ni ngoja ni vizuri nitulie anafikiri au anakuwa na matarajio kwamba atapata muda fulani hivyo wa kujibu lakini kamuda kakishapita anajikuta tayari amesha au, au amepata jukumu lingine ameshatengeneza ah, tatizo yo aonan inawezekana o dn yas unafungua alafu nalafuunasemaitamjibu okay, aadae a najikutamuda uenda eaaoshuta a matokeo yake inakuwa nilawamkama okay, umeweza kupata muda ukafunguaile ikanamana uka umeisoma uh-huh. namana umeshindwa kupata hata uh, uh, za kujibu uh-huh ilsasa hapa watu wanalalamika hha watuyawataki eyani so mimi nimekwambia ha nawe ha yani sho ndonasaambianijibu kibhas k ytumerudi naelewa watu wa, wa, wasiwe na matarajio umemsalimia mtu amekujibu salamu kwa sababu hata sabauhataukwambiaha ni salamu pia mtu ukimtumia uki mtu unataka matarajio mtumie basi na nawee meseji nde, ndefu ili nae ajibu ndefu kwa sabu najua tunatofautiana kuna mwingine ye, ili ukitaka mimi niende sawa na nianzishie <laughs> eh, course sema, mm-hmm. changamoto iliyopo kwenye mawasiliano mm-hmm. kwa hiyo unapowasiliana na mtu usitaki ya kujibu unavyotaka wewemimi salome mimi nilikuwaga na tabia moja mm. yni ilikuamimi napendaga sio mimi tunafikira wanawake wengi tunapendaenhnyani unapokuwa na kwenye mm. yani, mahusiano unataka ule mwenza wako wakupeaenh lakini tunasahau hata ule mwanaume pia anahitajiaenshonni yani, ina, inaenda pande pande zote M-dia. sio moja ande ojaataaanaonian najikuta mi nioaaaii me aaikamtauta mambo siku yao likaje aatetuae amojaaunanaweekana ameshana ileo lakini kuna wale ambao wanaishi pamoja mm lakini pia mawasiliano ma, yao ni finyu mm. mtu anaonabaa sintaenda kumuona tu nyumbani mm. mi nafia ta ukiwa kazini kuna mtu nakaa nyumbani u o enye mishemishe zako mm. unamtu ae kama unaishi nae mm. jamai hata hali kumjuliahali hey, inapendezausiashu yeah. e, mtu kwamba mtu yuko kazini kumbe alishapata ajali za amani sana wanatafuta ndugu zake huko wapati kasim kenyee nyang'a, nyanga. Mm-hmm. wanakosa mpaka wamtangaze kwenye taarifa ya habari bai mm sio sio rahisi kwa hiyo hilo swala kujuliana hali lipo lakini watu wapunguze matarajio si sindiomatarajio yapunguzwe e, ma, ya na na kuna kitu kimoja hapa tunazungumza sasa kwenye upande wa mawasiliano ya simu hmm. tumesha ona hiyo changamoto kwamba tunahitaji kuwa na mawasiliano bora na huenda kitu ambacho kinatofanya tusipate muda wa wapenzi wetu pamoja wako, wow. na kwamba mtu mpenzi wako anakuwa na shughuli ambayo inambana hmm. ni namna ambavyo wee unawasiliana naye unakuta mtu ni mtu ambaye analaumu mm. yani yeye kila anapomtafuta mtu sio meseji ya lawama yaani hakunaga jambo la oh. <laughs> yani, heri hawezi tu kumjulia hali halafu <laughs> hata kama alimjulia hali ikipita muda kidogo tu anampandishia meseji nyingine kwao meseji yangu huoni kuniachia umbluutiki ndo nini kuna mosiano nyingine magugu ndo nini kuniachia u mbluutiki wako unategemea nini mii nimekwambia sijui kitu bwana ye kama ukobize sawa hiyo kazi unaifanyia kijiji au kitu gani umeambiwa utapata tuzo ulisikia pa anatea tuzo ya mwanaume washoka <laughs> eh, maana unajikuta mfanya kazi bora uwele, choony, wewe. <laughs> vitu kama hoa yeah, mazui ya kuwamia zinakuwa lawama, eh, yani, lawama. kwao mtu hata kama alikuwa ana ile hali ya kukogibu, mm-hmm. eh, yani ile mm-hmm. hamu inakata ukute aliona nakata yake akasema kasema maskini mpenzi wangu ananitumia anaitumia ngoja nimpigie mm-hmm. eh, kabla hajapiga haijafika hiyo mpigaaa sutana na mambo ya tuzo huko yatuzuo <laughs> <laughs> <laughs> wama anakupigiaje mm. lakini pia kwenye mawasiliano hapa ya simu watu hawashawishi ndo hiyo sasa mtumie meseji mtu mshawishi ili akurudie mtumie meseji mpenzi wangu kule na kazi eh? meseji laini mm. soft anapoisoma hata kama y alikuwa bz anajikuta tu anashawisheka kukujibu asante mm. mona usijali niko nikob atakupata sababu hata kama asipojibu basi baadaye atakurudia na kukutaka radhi kwa kwakuchelewa kukujibu mm. unaona mm. mshawishi mtu mwambie mwambia usisaaukula mona eh. usisahau ku napenda najua yaani muoneshe kwamba una- unaelewa wakati ambao wanaupitia unaelewa kwamba yuko sehemu na na jukumu la kufanya kitu fulani ushawishi kwa watu wanakosa ushawishi ndio maana hawapati muda wa wapenzi wao kwenye simu hapo tuna ila sasa salome kuna mm-hmm. mwingine anaeza kawa anafanya hivyo vitu vyote mm-hmm. ana message nzuri anajaribu kumshawishi mwenzi wake kwa message jamani hata amkumbuke lakini hola hiyo mm-hmm. inakaajahi hiyo sasa ndo pale tunaporudi mwisho wa siku hiyo unajua mwenzako pia kuto kukupa mrejesho mzuri kwenye mawasiliano hiyo ni alama nyekundu mm-hmm. eh, eh, lazima uweze ku, kuitambua hatari mm-hmm. kwa huyo mtu kabisa hiyo hmm. pia inakuonyesha kwamba huyo mtu yuko pamoja na wewe au hayuko pamoja na wewe kitu ambacho wanatakiwa kukifanya tu ni usiweke fikra kwamba atakuwa bize tu atakuabiztu atakuwa bize kitu kinapojirudia rudia tafuta mbinu mbadala au kuna zile fikra unamtumia una mtu mese ya kujibu moja kwa moja espeial sisi wanawake mm. mawazo yako yanafikira kwambaatakkna mm, mwenzangu mm. ananicht mm. hiyo mm. mm. ipo sanakatika Wana, yani asilimia wanawake asilimia the0 au ts wengi wanafikra hizo sasa si kwa sababu wewe ndo unanizalishia mimi unanipa hiyo fikra kwa sababu haunijibu kwa wakati kwahiyo mimi naanza kuwaza kwa nini huyu anijibu na ninaona hapo umesoma au ndo ile mtu anasema ninamwona huyu mtu online lakini kwa nini anijibu nikipiga simu inakata kwa nini lazima niwaze kwamba utakuwa una mwanamke mwingine nje ya mimi ambaye wewe unampaumeona yeah. kwahiyo hiyo pia i- iangaliwe katika mtindo huo lakini tunawasisitiza mm. kuto kuchamba Mm. simchambe mpenzi wako pale ambapo ambaponi kuna atu anachamba anarekodi voice anaenda whatsapp at mm. anamposti mpenzi wake au anamwekea meme ya kijembe hiyo aijakaa poa kwa hiyo mtu kama ta alikuwa anataka kujibu au kupigia akikutana na kile kichambo ana-, ana, ana anajiweka mbali anaona m-m-m- huu aina ya mwanaume ninayetaka kuwa naye karibu huu mm. sio aina ya mwanamke ambaye ninataka kuwa nae kwenye mahusiano na zaidi wengine kususa kitu mm. okay, asiponijibu unasema wanatabiakususaitu kisemaaa umesusa upiga simu kumbe unakosa taarifa muhimu sana kutoka wako. kwa wako kususa sio sawa kutoa a wzwa tafuta kutatua tatizo pale ambapo unagundua kwamba kuna changamoto ipo mm. sasa hapo ziapotua tunazungumza kwa upande ambao tunajadili tuna, tuna mahusiano kwa, kwa simu, simu yes. kuna hawa wanalalamika kupata ana kwa ana hmm. yaani yee <laughs> na mpenzi wake kuonana kuonananazi na masikaina <laughs> e. bora ambaye unaishi naye ndani unajua kabisa huu ni mume na mke wao At least. Mm. kama tu ni ratiba ya kazi at least sasa kuna hawa wapenzi ambao ndo kwenye ubyfrn na ugelfre eh? mm. wa chumba wanandoa watarajiwa hata kama hawajawasiliana hawaja kuhusu ndoa lakini hali inakuwa sio shwali mm. sasa hawa wanajipataje kwenye ratiba ya wapenzi wao hmm. wanapataje muda wa wapenzi wao na unakuta vitu vimebadilika kama hivi ambavyo tumevizungumza huku mwanzoni mwanzoni unakuta hmm. walikuwa na muda sahivi anakuambia amebadilikah penzi jipya nohicho hmm. tunachokisema watambue badiliko unajua mtu bwana wakati anakusarandia wakati ule anakutaka bidii ambayo anakuwa nayo kwenye kukupata ni tofauti na pale ambapo atakuwa amekupata watu wanatakiwa kuelewa a mwanzuni ulikuwa unatoa muda wako unakuja si alikuwa anataka akupate mm-hmm. ee hey, sasa akishakupata anarudi kwenye maisha ya kawaida we, kwa sababu tayari wewe umeshaingia kwenye ratiba yake simaanishi kwamba watu walila waache kuwa na ile bidii ya kuwataka unatakiwa kila siku uendelee kumtongoza mpenzi wako wakomelewa hata wewe kwa, kwa mpenzi wako mwanamke lazima uwe una miokoto ile michakato ya kumfanya aendelee kukutongozasalome mi mm-hmm. uh, naonaga kweli mm-hmm. kama vilivyosema wakati mwanaume anakusarandia mm-hmm. inakuwa iko kubwa lakini pale anapokuwa ameshakupata kupata inapungua lakini kwa mwanamke wagaaipungui kama umenaku uh-huh. iko pale pale uh-huh. kkuta mwanamke mbaye kel anakupenda na yuko pale, pale tena naasi ndo watu ambao tuko atu amba natamani wawannatamani iendelee y- y- y- uh-huh. haiwezekani haiwezekanikwa sababu tayari mko pamoja uh-huh. mko kwenye mahusiano inawezekana ukielewa kuna watu wanaelewaga miimimi yes, kwakweli katika mahusianoangu ambao nimepitia uh-huh. naona kama Ki ukweli asilimia h0 ndo mm. nazifanya zaidi ndo ikuwa nazifanya zaidi ameshanlewa ingawa kweli mkiongea kwa sababu ouiaio ia ky lazima mm. muongee lazima ulazima, mm. uh, no, ulazima uongee uskike u, u, ckwa yes, namna chanya susiwe sana kwahiyo hiyo nafkiri pia ilinisaidia mi ni mtu ambaye yani kwamba kama kitu naona sikipendi sioni kama kinakuwa fea kwangu nitakizungumza meshanelewa kwa mm. nitakizu mm. hiyo hiyo kidogo inanisaidia kwenye mahusiano yangu ya sasahivi kwamba ok uh, banasikiliza ili nitatizo eshanaelewa hmm. kutokuwasiliana mi nawewe siku nzimaatakama hmm. tunakaa nyumba moja hii i hmm. tatizo eshaelewa hmm. kwa hmm. sababu ulikuwa sasahivi hmm. tayari hmm. umeshanipata unoni kama unataa uweke yoyote hmm. Hmm. sisi wanawake tunapitia mambo mengi sananawanaume no, wanapitia mambo mengiuai ai katia enye utandawaiutaonaupichawako nasmi zizini kama kakupenda una yale matamanio kavutiwa anaanza kukutafuta huko dm wapi anakutumia message anakwambia hichi kimepanda kimeshuka hata so huko instagram hata huku barabarani tu kwenye, mm. ma, kwenye kazi tunazofanya mm. unakuta unakutana na mtu anakupa kaatenshon kidogo mm sasa kale kaen aunapita nako una, nako. Ah. una, una, una, una ambao wanajielewanalewanahii mm. wanajielewa, okay, mm. ni n tusianinatakiwa ni flow, nayo ndenayononeoo wnye mausanoain una wingine utoaami naamini kwamba Kuongea. Mm. Nabidi uongea yes. mm-hmm. nabidi huongeeumesema hilo mawasiliano bora ana kwa ana yes ana yes. ana kwa ana. lakini sasa hapa lazima tuzingatie kuna wale ambao jiografia haziruhusu unakuta wanaishi mikoa mbalimbali ama wako nchi mbalimbali mbali. mm. kwa mbali. watu ambao wanaishi hata mikoa mbalimbali mm. wekeni utaratibu wa kuonana hizo mara kadhaa kwa mwaka mm. mm. kama mtakutana mtachukua likizo pamoja ama kuna mmoja na uwezo wa kusafiri kwenda mm. kumwona mwenzake inawezekana Mwenzikani. ifanyike hivyo mm. lakini kwa watu wengine wako mkoa mmoja ziza mm. ni, ni maeneo tu tofauti na hawaonani mm hawaonani wiki hawaonani mwezi hmm. na hakuna mwenye amo hata ya kumwona mwenzake hiyo kidogo inakuwa inaukakasi i mahusiano tenani u... mahusiano kutokanana sa nyingine na kazi tuna lazima tukubaliane kwamba kuna kuna namna mtu anakuwa ana ratiba nyingine Special kama hamjawa mke na mume unaelewa kuna eh? hmm. vitu vingine ambavyo vinamkabili mtu kwenye ratiba yake lakini kwenye kipaumbele ukiacha haya mawasiliano ya, ya simu ambayo tunayasema jaribu kujifitisha kwenye ratiba ya huyo mtu mtembelee mm-hmm. ofisini kwake lakini muda huwerafihiv <laughs> unajua, so, <laughs> unajua salome mm-hmm. watu kama wanaume wanapokua mm-hmm. <laughs> kwenye bosiano nawo ya kimapenzi mm-hmm. hajakuoa mm-hmm. na anajifanya uobnajifanya yukobisi pengine mm-hmm. unaposema umtembelee ofisini mm-hmm. kumriau labda hata umemwambia anakuja ofisini unajua uwaga mm-hmm. wapendi nanaona so, kama, kama vile unakuwa sasa umemnini umekua ume umeenda kujiweka kujiji, kujiji, bango e, he, ba yani kama vile unakuwasshanaelewa mm-hmm. mm-hmm. wanaume ana hiyo kitu bamnaekah mm-hmm. mara ajeofisihi mara ajehiviunajua mm-hmm. <laughs> atakuona ach kutokana na kitu ambacho anakifanya na kama unaenda mara kwa mara Hmm. umeelewa kuna ile tu hei una, unajua una, wewe unafanya bidii kwa ajili ya kujenga hmm. sawa sasa mapokeo yake yeye kama yatakuwa hasi mwisho wa siku ukishaondoka kwenye maisha yake ata kwamba amepoteza kitu gani hmm. umeelewa we unapoona vitu haviwezekani mwenzako hakupatii muda kuwa chanya tu kidogo kwamba huyu nimejaribu kumwelewa mwenzangu muda wake haumruhusu na anapotoka pengine anakuwa amechoka sana umeona hmm. kama hauwezi kumfata nyumbani pengine anatoka usiku sana na wewe unakuta hauwezi kutoka huo muda by ofisini unaweza ukasema hei switt niko hapa unaweza ukatoka nje mara moja hey, kuna nini mwambia no ni heri tu akishatoka unamsalimu namwambia bwana ni, mimi nilikumisi nimeona tuonani muda mrefu nimepita tu mara moja nisikuchukulie muda wako mwingi nilikuja kukusalimia h hmm. hey, hey, kama una, una mgift mtu na lunch nimekuletea kidogo hivi unaondoka zako wala hauendi kufanya matangazo ila kuna mwingine kama kama ndo anamjua rafiki yake david na na na kashampigia kashampigia anamtafuta Kasha anamtafuta nani huyo wote eh? ili, ili ndio <laughs> yeah, hey, hey. sasa mtu hivo lazima asikupende no, no. anakuona kero no, no, no, no, no. kwa, ela, na na kwa sababu ekibu, course, sababu watu wengine ulazima amekupa sikatai hicho kitu si unaul wingine awapigia jamani taarifa maarifa kidigitali yes. Ehe, tunakula nondo ndsio mchezo kwa hiyo jifitishe kwenye ratiba ya huyo mtu umona basi hata kama unafahamu anapokaa hii mambo ya pri mimi siipendi unaweza ukafanya pri ukawa ri juweu una kwa hiyo angalia na mtu wako simaanishi kwamba usimwamini hapana lakini hebu jaribu kuwaza nje box uangalie ni namna gani unaweza kujenga ukiona sasa huyu mtu hana mwelekeo kutokana na bidii ambayo wewe umeiweka ndugu yangu yavulie tu maji nguo basia mii ndo kitu ambacho nimekiona nime kwamba wanawake sisi tunawahi kumachua kuna vitu ambavyo tunavitaka kwenye mahusiano wanaume wanakuwa hawako tayari lts unakuta mbinti uhum. wa miaka labda ishiina tano yule binti kamaiza chuo nini ana kakazi tayari anakuwa ashawazi anataka awe na familia awe na mtoto mshanaelewa awe na uhum. kwake lakini kwa mtoto wa kiume kijana miaka ishiri na hayo mambo anawaza tu leo awe na salome awe naye wano life nini sasa wewe unajikuta sasa unap mm. yale mawasiliano sababu unataka ujue mko api, mm. wapi wapi mnaelekea mm. lakini anakuwa tayari unakuta leo anakuchenga anakuchenga anakuchenga ko labda an... ni mawasiliano ndo shida kumbe shidau utayari amna shida ziza mimi mm. kitu kimoja tu ambacho nitasema hapo mm. uh, mwanaume yeyote akikutana na mtu sahihi bwana wewe awe machwadi asiwe maatakuwa tu machwaiundmi <laughs> <laughs> e, naomba tu nimalize hivo kipindi n mm. e, akikutana na mtu sahihi atakuwa tu machwadi mambo mi ntaa mwaka b atajikuta tu analazimika nataka mm, anataka yani, U- umemshawishi umeelewa umemvutia yani kuna vitu ile ile ile ile factor inakuwepo unaona anavutika unabadilisha namna ambavo alikuwa anawaza mm. yes kwa hiyo kwenye namna ya kupata muda na mpenzi wako angalia standards ambazo wewe uko nazo unazoziweka kwenye maisha yako na kufanya kwa mwinza wako ili yeye ashawishike simaanishi kwamba ndo ufanye sana ufanye sana ukiwa mwelewa unamsaidia mtu nyeilenafikiri yeah, ni sawa kabisa mtu ambaye anakupenda anakupenda na anakutaka exactly. hata mke kwayo usiangalia usi sana yeye kukupa muda na wee jaribu kukaa kwenye muda wakepo mm-hmm. yes. nimekuelewa jamani nondo hizi tu unazipata kwenye ambayo ni ma- ma- taarifa maarifa kiditai yes salom tunafungaje tunafungaje tunafungajenawambia mm-hmm. <laughs> ninimimi <laughs> <laughs> nishawambia hapo jifitishe mm-hmm. kwenye ratiba ya mtu okay. hey, usisubilie yeye akupe muda wake kuna watu ratiba zao ni very hectic I... mm. na usimwache mtu kwa sababu tu hajakupa muda mm. kabla haujataka kutatua tatizo aita mm. kusaidia basi kama hivyo utawacha watu wengi sana mm. jaribu kwanza kuangalia ni namna gani unaweza ukatatua tatizo na utaenjoy unajua kuna vitu vingine unaweza ukawa edt umemdeti ume ume nan dereva uba, uba au, mm. au, au atexi mtandao tuseme kwa ujumla wakehe mm. sasa ukiwa unamlalamikia mtu kama huyo ambaye yuko kazini almost os4unaona hmm. anafanya kazi unamlalamikia siku akisema niko kijiweni masaki nenda masaki waambee bebi imkujaunamfundisha unajua unapofanya bidii unamfundisha mtu kwamba naye anahitaji kukupa muda umeelewa mm. anaona huyu mtu anahitaji hiki kitu na utakapokuwa unamfata anafurahia anaona faida ya unachokifanya mm. kwa hiyo usiwe na matarajio tu ya kwa sababu yakufanyiwa kwa sababu tunahusiana yeye aelewi kama mi nahitaji muda hebu mm. toa muda wako msaidie awezi kujifunza maana nikasema kama unaona haiwezekani na uwezi kubeba basi unayaga mashindano tu mm. minamalizahivoziza k okay, uh, mimi naitwa aziza naleo tuko na, kama kawaida tuko ni na salome mimi unaweza ukanipata kwenye instagram na facebook kichekocheka na salome utampata ancela andesoe salomes uh, tukutane tena siku, siku nyingine uh, kwenye kipindi hichi cha malezi yes. na mahusiano lakini kipindi chetu kinaitwa esn kipindi hichi uh, a hii unaipata kwenye uh, ap ya rifl ambayo inasema taarifa maarifa uh, kidijitali mpaka siku nyingine mi naitwa aziza ibrahim nilikuwa nang asante babai