hii ni new life africa satellite network na unasikiliza kipindi cha maisha mapya tunapoanza maisha mapya ni muhimu tujitayarishe na kujiweka katika nafasi sahihi na roho mtakatifu kwa ajili ya utukufu na ushindi mwingi aliyoupanga kwa ajili yetu katika maisha haya mapya njia mojawapo ya kufanya hivyo ni kutumia hekima kwa kujifunza na kulitafakari neno la mungu na kushughulika kwa bidii katika maono ambayo tuliyonayo maono yanayolenga uamsho wa mawazo na fikra zilizotoka kwa mungu kupitia roho wake unapoanza maisha mapya fanya maamuzi ya mafanikio kwa sababu huu ni wakati wa ushindi usisubiri usikawie mafanikio ni kwa wale watu ambao wanajitambua kwamba wao ni zaidi ya washindi warumi sura8 ya mstariwa7 lakini usisahau pia mafanikio ni kwa mtu anayetamania na kumpenda bwana kwa moyo wake wote kuna wakati muda hauonyeshi kama unatosha hivyo inabidi tutenge muda wa mambo muhimu sana mwaka huu watu waliofanikiwa wanajali sana muda mungu wangu ninaomba kwa ajili ya msikilizaji tunapoanza maisha mapya utujulishe kuzihesabu siku zetu tujipatie moyo wa hekima zaburi sura ya 90 mstari wa 12 asante kwa kusikiliza siku ya leo ulikuwa ukisikiliza kipindi cha maisha mapya kinacholetwa kwako na new life africa satellite network nami ni yohana ds