ujambo mimi naitwa simon samuel mesereki wagex unasikiliza shlife africa unajua kuna wakati tunaelewa vibaya maana ya matumaini wengine wanafikiri matumaini ni kutegemea kitu fulani baadaye lakini tumaini la kibibilia halitokani na mazingira ambayo tunaishi watu wengi wa imani katika gano la kale walikabiliwa na nyakati ngumu bila kujua kama mambo yangeweza kuwa bora baadaye lakini walichagua kuweka tumaini lao komu hata manabii walioomboleza juu ya udhalimu na uovu waliouona duniani bado alimtazamia mungu kwa matumaini na haikuwekwa vibaya tangu mwanzo kabisa wakati wanadamu walipoanguka kwenye dhambi mungu alikuwa na mpango aliweka tumaini kupitia yesu kifo chake yesu msalabani na kufuka kutoka kwa wafu huleta matumaini ya milele mbinguni kwa wote ambao wangeweka tumaini lao kwa yesu pekee tunapoamini tunapata tumaini la milele ambalo halibadiliki kulingana na hali zetu je unaweza kumshirikisha mtu mwingine leo tumaini hili kwa maelezo zaidi tembelea ya africa org