hujambo mimi naitwa simon samuel Mesareke wa meserieki explosion na life africa je kuna umuhimu gani kwako kuwa na tumaini katika maisha yako katika utafiti uliofanywa na life research tuligundua kuwa asilimia 80 ya watu walisema kuwa ni muhimu sana kuwa na matumaini katika maisha yako asilimia 88 na ni kubwa sana lakini hata bila namba hizi tunajua jinsi tumaini livyo la muhimu mchukulie michel mfano ambaye alishirikisha ushuda wake alisema kujiamini hakuniletei chochote ila wasiwasi mfadhaiko na hali ya kuhukumiwa kutumaini kile ambacho yesu amenifanyia kumeniletea amani tumaini na furaha kwa wakati ujao ninawaombea wengine wapokee zawadi ya uzima wa milele na kujiunga nami na mamilioni ya wengine ambao sasa wako katika familia ya mungu haya ndiyo mapigo ya mioyo yetu katika mlipuko winjilisti je hayo ni maumbi yako pia usikawia kushirikisha tumaini hili tulilonalo katika yesu kwa wale wanaotuzunguka kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org