chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hebu tukaweze kuangazia mahusiano kitabu cha warumi mlango wa 15 mstari w kila mtu miongoni mwetu na ampendeze jirani yake apate wema akajengwe paulo anakamilisha barua yake kwa warumi kwa kutaja watu 26 kwa majina kila mmoja wao alikuwa na hadithi ya kusemwa na paulo aliunganishwa na kila mmoja wao priska na akila kwa kuwa kanisa lilikutanika nyumbani kwao walihatarisha maisha yao kwa ajili ya paulo epaineto alikuwa wa kwanza kuamini kwa chini ya paulo kule asia medali ya kipekee ya neema anawataja wanawake ambao walifanya kazi sana kwa ajili ya kristo Mariamu, trifaina na trifosa pamoja na persisi huwezi kuwa na wengi katika kundi hilo anatuma salamu kwa androniko na yunia jamaa zake ambao walifungwa pamoja naye nisalimieni rufo mteule katika bwana na mamaye anaandika akiongeza kuwa alikuwa pia mama kwake na anaendelea na kuwataja wengine ijapo kuwa paulo haka amefika rumi wakati huo aliuchukulia umuhimu uhusiano wa kila mmoja na kutaka uhusiano huo kuendelezwa kama hapo kwa muda mfupi na uruke mbele hadi kare na ihm na kisha ulenge ulimwengu wako tunaishi katika ulimwengu ambao mawasiliano yamekuwa kwa kiasi kikubwa tuna watu wengi tunaojuana nao ila mwishowe tunajikuta tukiwa peke yetu tuliotengwa tukiwa na huzuni na bila marafiki halisi wale watakaosimama nawe nyakati zote kipo kitu ambacho si sawa na hicho kitu kinaweza kuwa hali ya maisha ya mtu anayekutazama wakati ukitazama kwenye kioo wakati mmoja jarida la the times liliuliza waandishi wake maarufu nini kibaya ulimwenguni leo jk chesterton alijibu kwa urahisi ni mimi kuna uwezekano alikuwa sawa hamna kitu mbadala kwa uhusiano halisi unaodomo kumbuka tunachagua kufanya kile tunachofanya na wakati chaguzi zetu si sawa tunaumia soma warumi 15 na ujiulize ni nani walio katika maisha yako ambao unawajibika kuwashukuru aliyofanya paulo inaweza badili maisha yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 kumbuka ni 72231412