adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hoja ya ya krismasi sehemu pili maana leo katika mji wa daudi amezaliwa kwa ajili yenu mwokozi ndiye kristo bwana1 luka mstari wa nini hoja ya krismasi hata hivyo iwapo ungekuwa mtu usiye na makao na kulala kwenye makasha ukiingiza viraka kwenye viatu vyako vilivyozeeka je ungekuwa natumaini kuwa hoja ya krismasi ni chakula kizuri katika misheni ya uokozi iwapo ungekuwa mwanafunzi kule uchina ukiwa umekulia katika familia isiyoamini uwepo wa mungu je ungejua hoja ya krismasi je iwapo umechoshwa na mfululizo wa matangazo ya kibiashara utakisia kuwa hoja kamili ya krismasi ni kuendelea kuwa na fedha nyingi na mungu atuokoe kutokana na krismasi ya bandia ile inayonifikia kwa anasa na kunyonga nguvu zangu pamoja na kufilisia ya kaunti yangu ya benki ile inayowaacha wasio na makao fukara na wenye njaa wakiwa wamekatishwa tamaa ile inayompuuza mbudha anayeishi barabarani na mpagani asiyeamini hadithi ya ukombozi moyo wangu walia o oh, mungu tookoe kutokana na milio ya fedha nyimbo za kipumbavu ambazo zinapuuza kuzaliwa kwa yesu na ndoto zisizokweli zinazofanya vigumu kwa mtoto kujua kilicho halisi na kisicho halisi jaribu la kununua kile nisichoweza na kupeana zawadi ambazo hamna anayezihitaji baba tusaidie tuifanya krismasi kuwa rahisi kama ile ya kwanza wakati mwa majusi walipoinama kwa kuabudu na nyimbo za malaika ku na nyimbo za malaika kukolea usiku huo mkuu na tumaini likazaliwa katika nafasi za wale waliotembea gizani na msamaha w kuja kwa lee waliojutia maovu waliotenda na ombi la mwisho kabisa bwana hebu na nikumbushwe kuwa mamilioni bado hawajatambua ni kwa nini ulikuja na kuwa umenipa jukumu la kwenda kuleta hadithi mlimani kwenye bonde na kila mahali kuwaambia kuwa yesu kristo amezaliwa hoja ya krismasi mokozi alikuja ulimwenguni ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright brighthop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223314120 kumbuka ni 7223314120