hii ni maisha mapya na mimi ni yohana dus kama wakristo tuliozaliwa mara ya pili tunahimizwa kukumbatia na kuishi upendo wa kristo katika kila nyanja za maisha yetu katika ulimwengu ambao mara nyingi unaonekana kuwa umegawanyika na una changamoto nyingi ni muhimu kukumbuka kwamba upendo wa mungu haubadiliki na ni wa milele upendo wake hauna masharti bali ni chanzo cha nguvu faraja na tumaini wa korinto wa w sura ya1348 ya mpaka inaeleza kwa uzuri sifa za upendo hivyo basi tuhakikishe tunaziishi sifa za upendo katika maisha yetu ya kila si kwa wale tu ambao ni rahisi kuwapenda bali kwa wale ambao hawapendeki tuwe na subira na wema tukisamehe na kuelewa na daima tujitahidi kuwaheshimu na kuwainua wengine asanti kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo mimi ni yohana