unasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana dionis upendo wa mungu ni wa ajabu sana nimekuwa ni kitafakari sana kuhusiana na upendo huu na upendo huu unakuwa unatuwezesha sisi kuweza kuyasahau mambo yaliyopita au mambo ya nyuma na tunakuwa na uwezo wa kuyachuchumilia yaliyo mbele kwa ujasiri usiyotetereka sio tu kwamba watu wanaotembea katika upendo wa aina hii wanaweza kuchota nguvu zilizo za kawaida kutoka kwa mungu lakini pia watu hawa wanakuwa na uwezo wa kuwavumilia na kuwathamini hata wale ambao wamekataliwa kutokana na maisha yao duni unapowathamini watu aina wa hiyo unaoongezea thamani yao kumbuka kwamba hata sisi sote pia tulikwisha kuhukumiwa na kupotea pasipo matumaini yoyote lakini tunamshukuru mungu ambaye aliinua thamani yetu kwa kumtuma mwanawe yesu kristo ukisoma waebrania sula 12 mstari wa pili nasema mwenye kuanzisha na mwenye kutimiza imani yetu ambaye kwa ajili ya furaha iliyowekwa mbele yake aliustahimili msalaba na kuidharau ahibu leo endelea kuukumbuka na kuufurahia upendo wa mungu kwako