zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a kwa leo tukaweze kuangazia kuwa na ujasiri wa paulo kwenye kitabu cha wafilipi mlango wa mstari wa 6 nami niliaminilo ndilo hili ya kwamba yeye aliyeanza kazi njema mioni mwenu ataimaliza hata siku ya kristo yesu chukua ramani na ufuate safari tatu za mtume paulo kupitia mashariki ya kati na utatambua kwa haraka ugomu uliokuwepo katika usafiri kwenye karne ya kwanza katika safari yake ya kwanza kutoka mahali fulani ugiriki paulo aliketi chini na kuandika barua ambayo alituma rumi na msafiri mwenza aliyeitwafebi kitabu alichoandika kutoka ugiriki kina nguvu kinajibu swali la kwa nini tuna vimbunga na mitetemeko ya ardhi kwa nini watu wanakemea dhambi za watu wengine na kuziruhusu katika maisha yao ushauri wake haukunuia kuchimbua maswala ya mtenda mema ambaye aliandika nyuma ya ukuta dhabiti bali alikuwa na alama za mwanandundi ambaye amepokea mipigo kutoka kwa mpinzani wake bila kutoa upanga wake kwenye puchi. maswali mawili ni vipi paulo alifanya haya na naweza kuwa na ujasiri ambao alikuwa nao swali la kwanza kwa nini aliweza kuyakabili matatizo jinsi alivyofanya alikuwa salama katika uhusiano wake na mungu alijua aliyeshikilia mvua na aliyedhibiti maisha yake ya baadaye swali lingine unaweza kuwa na ujasiri kama huo katika barua hii paulo alituambia kuwa mungu hampendelei mwanadamu yeyote anawashughulikia watoto wake kwa njia sawa iwapo unaliamini hilo waweza kuwa na ujasiri kama huo aliyokuwa nao jinsi paulo alivyowaandikia wafilipi nami ni ndilo hili ya kwamba yeye aliyeanza kazi njema mioyoni mwenu ataimaliza hata siku ya kristo yesu kitabu cha wafilipi wa Filipi, kwanza, wa mstari inakuchukua tu saa moja kusoma barua hii kitabu cha waromi katika kikao kimoja na hiyo saa moja inaweza kusaidia upate uelewa ambao ndio msingi wa ujasiri katika maisha yako ule usioweza kutikisika ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu cha strength for today and bright th oodiopmor kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari72242 kumbuka ni sufuri saba mbili, mbili tatu tatu moja nne moja mbili.