unasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana kama mtoto wa mungu siku zote jiwekiwe matayarisho ya kuwasaidia wahitaji unaweza ukawa umekirimiwa karama nyingi na uwezo mkubwa lakini hutaweza kutumia karama zako huku ukiwa na tabia mbaya kama unataka upako upandishao cheo uinu wao au uendelezao kukuweka juu na kwu kufanya kimbilio la wengi basi inakubidi uipende haki na uchukie uovu huwezi kuishi na vyote viwili yesu alisema hakuna mtu awezaye kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu matayo sura ya 6 mstari wa 24 siku ya leo chagua kumtumikia mungu kwa kuwasaidia wahitaji asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana diones