zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a tukiweze kuangazia udhalifu kuhusu kujiamini kitabu cha warumi mlango man12 mstari wa3 kinasema kwamba kwa maana kwa neema nliyopewa namwambia kila mtu aliyeko kwenu asinie makuu kupita ilivyompasa kunia bali awe na nia ya kiasi kama mungu alivyomgawia kila mtu kiasi cha imani sahau kuhusu kujiamini na uzingatie adabu na kujidhibiti je anakubaliana na mawaida hayo au la kusema kweli mtu aliye hayo angepinga nukuu ya awali kwa miaka mingi ambayo amehudumu kama mtaalamu wa maswala kisa kisa ya kisaikolojia na mwanzilishi ali idara ya kisaikolojia katika chuo cha florida ni vipi d bmeter alibadilisha mtazamo utafiti wake ulimpelekea kufikia hitimisho kuwa ukosefu wa kujiamini sio chanzo cha wakandamizaji au vurugu katika magenge au tabia ya kihalifu kiujumla utafiti wake uliashiria kuwa kuwaambia watu wenye akili ya kihalifu kuwa ni watu wa kupendeza na wana uwezo mkuu hakuwezi badilisha maisha yao alitambua kuwa kujiamini hakuwezi kukomesha vijana kudanganya kutumia madawa ya kulevya au hata kujihusisha na usinzi kuwaambia wanafunzi kuimarika kutia bidii kulisaidia sana kuinua alama kuliko kujiamini jambo la mwisho kulingana na d bomist baada ya miaka hii yote nasikitika kusema pendekezo langu hili sahau kuhusu kujiamini na uzingatie nidhamu na kujidhibiti huko baadhi wakiwa wameshangaa mtume paulo hangeshangazwa kwa warumi alieandika kuwa haitupasi kujifikiria makuu zaidi kuliko jinsi inavyotupasa akituonyesha kuwa hamna mtu anayezidi kiwango cha mungu au kujali ila hamna hata mmoja wetu aliyemzuri zaidi kuja uweponi mwa mungu isipokuwa kile ambacho yesu kristo alifanya horuma na sifa kwa mtoto asiyedhibitika havitatimiza kile nidhamu upendo au kutiwa nguvu vitaweza kutimiza saau kwuhusu kujiamini na uzingatia maswala kama vile bidii nidhamu kujidhibiti na maadili kujiamini kutajishughulikia ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and Bright hope for otmorro kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka na sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili