adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tuangazie ujumbe mungu anapodhihakiwa kitabu cha muongozo mpumbavu amesema moyoni hakuna mungu wameharibu matendo yao na kuyafanya chukizo hakuna atendaye mema wazie jambo hili mtu aeneze fununo za kukuharibia sifa na kukufanya uonekane mtu usiye na dhamana yoyote utajibu kwa njia gani nam wazo langu ni kuwa utakasirika kabisa sivyo kile ambacho mtu huyu anasema kuhusu ni uongo mtupu na utahitaji kuombwa msamaha au utahisi umedhihakiwa ni vigumu sana kupuuza kile unachofahamu ni uongo jarida moja la newswick liliandaa mjadala kati ya sam harris mtu asiye mwamini muungu na rick warren mwandishi wa kitabu cha Purpose driven life katika makabiliano ya wawili hao harris alitambua kuwa hakuwa na majibu yote na huenda nadharia isiwe kweli akikiri kuwa asilimia 96 ya wale wanaoishi duniani na wanaoamini aina fulani ya uungu huchangia katika ustaarabu wakati mwingine vyombo vya habari huangazia zaidi habari kuhusu vioja ili kuvutia wasomaji au wasikilizaji tofauti ya mamilioni ya watu ambao wanatambua uwepo wa mungu na kisha kuacha imani pole pole ila hakika hiyo si habari wakati mmoja msichana mdogo takribani miaka mitano alimgeukia mamake na kumuuliza mama mbona tusiende kanisani jinsi wafanyavyo wa rafiki zangu mamake akajibu mwanangu ni kwa sababu sisi hatumwamini mungu akijaribu kuwazia swala hili aliuliza mama mungu anajua kuwa hatumwamini hili ndilo swala halisi kuto mwamini hakumfanyi mungu aondoke ila kuna kuweka nje ya historia na katika idadi ndogo ya wanaoondokea kupoteza kila kitu iwapo wamekosea siku moja watasema ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa dr harold nayedr wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72242 kumbuka ni 722 ne moja