Chache, tuka katika kipindi hiki ebu tukaweze kuangazia ujumbe kuhifadhi maadili yako katika ulimwengu ulioingia wazimu kitabu cha danieli mlango wa wa mstari hata mwisho wa siku hizo mimi nabukadreza ni kainua macho yangu kuelekea mbingu fahamu zangu zikanirudia nikamhimidi yeye aliye juu nikamsifu na kumheshimu yeye aishie milele danieli alieleza kuhusu mtu ambaye alikuwa ameingiwa wazimu chizi ni neno mwafaka kwa hali hiyo alikuwa kiongozi wa ulimwengu ulio na ufalume mkubwa ulioitwa babeli ambayo ni iraq kusini ya sasa mwenye mamlaka makuu na utajiri mwingi jina lake nabukadreza akitembea katika mahali pa juu alitazama fahari ya babeli na kusema mji huu sio babeli mkubwa niliyoujenga mimi uwe kao langu la kifalme kwa uwezo wa nguvu zangu ili uwe utukufu wa enzi yangu hata neno hilo lilipokuwa katika kinywa cha mfalme sauti ilikuja kutoka mbinguni ikisema e mfalme nabukadreza maneno haya unaambiwa wewe ufalme huu umeondoka kwako nawe utafukuzwa mbali na wanadamu na makao yako yatakuwa pamoja na wanyama wakondeni utalishwa majani kama ng'ombe na nyakati saba zitapita juu yako hata utakapojua ya kuwa aliye juu ndiye anayemiliki katika ufalme wa wanadamu naye humpa amtakaye awaye yote Danili, mfalme alifukuzwa na kuishi kama mnyama wa mituni njia ya mji hadi mungu aliposema yatosha na karejeshwa unahifadhi aje uadilifu wako katika ulimwengu wenye wazimu hifadhi uadilifu wako katika ulimwengu wenye wazimu kwa kuhifadhi mtazamo wako na hii ina maana kuwa unamhusisha mungu katika kila hali ya maisha yako vinginevyo wewe ni kama rubani ambaye amepoteza mwelekeo angani d cemj mwanafilosofia na mwanasaikolojia ambaye alifunza katika chuo cha london alikuwa asiyeamini uwepo wa mungu hadi alipotumwa katika kambi ya watu wengi mwishoni mwa vita vya pili vya dunia kile alichoona kilimfanya akose amani ni vipi watu watawatendea hivi wenzao akauliza alitambua nguvu za kutisha za uovu na kuanza kuwaza kuwa iwapo kuna uovu lazima kuwe na kinyume ambacho alikuja kutambua kuwa mungu hadi mtu ampate mungu anaanzia mahali pasipo mwanzo na kuelekea pasipo mwisho maisha hayata kuwa na maana yoyote bila mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength stength or todaya brathop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412