adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha Jinsi ya kumkomesha shetani mwongozou kwa sababu hiyo twaini silaha zote za mungu mpate kuweza kushindana na siku ya uovu na mkiisha kuyatimiza yote kusimama muuaji wa kikatili aliyejulikana kama mwindaji kimya alipokuwa huru katika maeneo jirani nasi taa za kutambua chochote kinachosonga zilitokezea kwa gafra vibao viliwekwa kwenye madirisha na wale waliokuwa na uwezo walisimika kengele za kutoa tahadhari shetani kama mwindaji kimya huchukua zaidi ya fungu lake la waathiriwa je tuishi tukiwa na hofu ya mashambulizi yake la hivyo tutajibuje kutokana na njia zake za kijanja mwanzo kuwa na ufahamu hapo ndipo andiko linapokuelezea mengi kuliko nilivyo na wakati wa kuyataja likikupa ufahamu zaidi kuhusu madhumuni yake mbinu zake na kazi zake kuwa macho hii ina maana kuwa unakuwa mwangalifu unapoona maswala ambayo yameshutumiwa pakubwa na andiko yataji yalivyo chikuwa tahadhari usimpe hata nchi moja ya eneo hiyo ni sehemu ya shauri la yakobo kuhusu kupinga fahamu kuhusu kinachokuja nyumbani mwako kwenye televisheni mtandao sinema unazotazama na aina ya burudani unayojihusisha nayo kuwa na imani akiwa amejehami tu na kombeo daudi aliyekabiliana na jitu kwa kuwa imani yake ilikuwa kwa bwana Kumbuka, walio pamoja nasi ni wengi kuliko wale walio pamoja nao wa mlango nawo jihami kwa ajili ya pambano paulo aliwaambia waefeso walichopasa kufanya ili kujiandaa Soma jifunze kinachohusu kuchukua chepeo ya wakovu na upanga wa roho ambao ni neno la mungu kwa maneno mengine tambua kuwa mungu amekuandalia mema kwa ajili ya maslahi yako va ulinzi wa yale kristo alifanya haki yake au unyofu wake na mwisho kabisa kuwa na ujasiri hifadhi yako kuu ni nguvu za roho mtakatifu ndani mwako hii inamaana kuwa kujisalimisha kwa kusudi la mungu kwa maisha yako na kumwacha awe bwana kumbuka pambano si lako bali la bwana hilo ndilo linalojalisha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brithop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 mbu722331 ن <applause> مجمبيلي