zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha kwa, kwa nini ni luka mtakatifu wa sita, wa inatuambia kwamba wapeni watu vitu nanyi mtapewa kipimo chakuja na kushindiliwa na kusukwasukwa na hata kumwagika ndicho watu watakachowapa wapa vifuwani mweno kwa kuwa kipimwo kile kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa mbana nihusike sana kuhusi umaskini au hatima ya wale wanaoishi katika sehemu za maskota si kusababisha matatizo yanayowakumba watu huko sasa kwa nini tupeane ilimtia changamoto mtu, mtu aliyeonekana kuhisi kuwa kile kinachofanyika nje ya maendeleo yako kinastahili kuachiwa mtu mwingine kukitatua je watoto ni wakulaumiwa kwa utapia mlo unaowacha wakiwa wamefura tumbo zao nyoso zao kudhofika mikono na miguu yao kukonda kama kijiti cha ufagio mimi ni mlinzi wa ndugu yangu kaini akasema kwa mungu akijaribu kujitenga na kifo cha habiri waza kwa makini kuhusu haya kwanza kitamba chote cha agano la kale na jipya kimefungwa kikitilia maanani maskini mia8a7 kinaahidi kuwa mwenye kuwagawia maskini hata hitaji kitu sababu ya pili ambayo inakufanya uwape maskini ni kuwa kile ulichonacho ni zawadi kutoka kwa mungu ulinzi au tumaini unalowajibikia jinsi unavyoitumainia ni jambo linalomuhusu mungu je unajiambia mwenyewe nilikipata ni changu kukifanyia ninachopenda kando na hayo sikusababisha umaskini na uchungu ulimwenguni sasa mbona nimfanye kitu kurahisisha hali mtazamo mbovu ni nani anayejua siku moja huenda mambo yakageuka ukaondokea kwa muhitaji na ukweli kuwa unachopanda ndicho unachovuna ni ukweli wa karne nyingi ambao huja nyakati zote sababu nyingine ambayo unafaa kujifunza kupeana kwa ukalimo ni kuwa hamna malipo hata baada ya kubaini jinsi ulicho nacho kilivyobadili ulimwengu unaweka maziwa kwenye girasi ya moto na kuandaa malazi ya kulala ujumbe huu umetafusiliwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breat hop for tomorror kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlines international na kuletwa kwa conami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233412 kumbukani 722331412