adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tuangazie ujumbe kumfahamu adui wako waraka wa yakobo mlango wa4 mstari wa7 nasema basi mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia je unatumikia huruma za shetani au uwezo wa wa roho mtakatifu unatosha kukuwezesha kushinda vita vya adui zako kiroho petro alimweleza adui wetu kuwa ibilisi na anamweleza kuwa kama simba angurumaye huzunguka-zunguka akitafuta mtu ammeze petro kwanza mlango wa wa na anatoa ushauri wa jinsi ya kujibu anasema tunastahili kupinga kusogelea kwake na shetani atatukimbia nini maana ya kupinga neno hili ni unganiko la maneno mawili yanayomaanisha kusimama dhidi ya kitu au mtu pia inaweza tafsiriwa kuwa kuwa na msimamo wako dhabiti umepata picha kwa maneno mengine anapojaribu kukuzuia kuzuia njia yako kupata ushindi kuvamia maeneo yako iwe katika maisha yako ya binafsi nyumbani kwako au jamii yako mpinge kupinga si kuketi tu na kutazama ni kufanya kitu inamaanisha vita vya kiroho unapochukua msimamo wako kukataa kushindwa na kutetea haki kwa ujasiri ni afadhali kupoteza katika vita ambavyo hatimaye kutakuwa na ushindi kuliko kuketi tu na kukunja mikono yako kwa kudhani huwezi fanya chochote na kupoteza kwa kushindwa kufanya lolote kumfahamu vyema adui wako kutakuwezesha uimarisha ulinzi wako hiyo ndiyo maana viongozi wa majeshi wanaofanikiwa huchunguza historia na mbinu za vita kwa vizazi vingi mapambano mengi yameshindwa kwa kuwa jenerali mmoja alifahamu mengi kuhusu mpinzani wake kuliko jinsi mpinzani alivyofahamu waliokuwa upande wa pili soma zaidi kuhusu kile biblia inakuelezea kuhusu adui wa nafsi yako na kisha uhakikishe kuwa maisha yako nyumbani kwako na familia yako wako salama jinsi unavyoweza kuwafanya kumfahamu adui wako hakukufanyi kuathirika kiakili kuna kufanya uwe salama ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4or today nd breathop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412