zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha yesu kristo wakti huo yesu aliwaambia wanafunzi wake mtu yeyote akitaka kunifuata na ajikane mwenyewe ajitwike msalaba wake anifuate wa yesu alifanya mambo mengi tofauti na jinsi ambavyo tungefanya sema kwa mfano wakti alipowaita wavuvi mtoza ushuru wafanya biashara wadogo kumsaidia kubadili ulimwengu alipita hapo na kusema tu nifuateni kumfuata yesu ni ujuzi wa siku baada ya siku na wa hatua moja kwa wakati safari ndefu zaidi duniani hukamilika kwa hatua moja kwa wakati mlima everest mlima ambao ni mrefu zaidi kwenye sayari hii pia hukwewa kwa hatua moja kwa wakati ili kumfuata yesu ni sawa na kumfuata mtu katika gereza la chini ya ardhi au kwenye pango ambaye amebeba kurunzi mradi tu atasalia karibu naye utakuwa na mwanga wa kutosha kukuonyesha unapoelekea ila ukisalia nyuma utaingia gizani papo hapo si ajabu yesu alisema mimi ndimi nuru ya ulimwengu yeye anifuataye hata kwenda gizani kamwe bali atakuwa na nuru ya uzima wa milele tazama yohana sura ya nane, mstari wa kumfuata yesu kwa kiwango fulani hutisha hata hivyo hadi unapotambua kuwa yeye ni mwenye nguvu zaidi kuliko tufani yoyote ambayo itakukabili kumfuata yesu kristo pia kuna changamoto aliwaambia wale walioacha nyavu zao kuwa iwapo wangemfuata ni lazima wajikane wenyewe wauchukue msalaba wao kila siku na kumfuata tazama luka ila sasa kumfuata kuna dhawabu nami nitawafanya kuwa umfuatakuna awabuitwafna watu aliwaahidi wale walioondokea nyavu zao unapovua watu na kuwaleta kwake yesu kristo una medali ya neema ushuhuda uliohai kutokana na hali kuwa yesu kristo angali anabadili maisha ya wale watakawowacha nyavu zao na kumfuata bado anawatia changamoto waume na wake akisema nifuateni ni, ni tukio kuu maishani kaa karibu naye anaifahamu njia wakati wa giza totoro au katika tundu la kutisha zaidi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 7223314120