uwdaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo fursa gani amani idumuyo. amani nawaachieni amani yangu nawapa niwapavyo mimi sivyo kama ulimwengu utoavyo msifadhaike mioyoni mwenu wala msiwe na woga —yoh 14:27 asubuhi ya disemba 71941 ilianza kama asubuhi nyingine nyingi katika kijiji kidogo cha baguio katika kisiwa cha luson filipino wakazi wa eneo hilo walielekea katika soko la kale katikati mwa jiji kisha dakika chache baada ya saa 1 unusu sauti ya ndege za japan ilisikika zilizopaa juu ya kijiji hicho injini zake zikinguruma huku mabomu yakirushwa kutoka kwenye ndege hizo katika malango ya kuingilia uwanja wa ndege wa marekani muda mfupi tu baada ya hapo katika shambulio ambalo lilipasa kuwa sawia ndege za japani pia zililipua bandari ya lulu na vita katika pasifiki vilikuwa vimeanza katika siku za hivi karibuni nimekuwa nikiwazia kilichofanyika disemba 71941 nikilinganisha na ulimwengu wetu leo wakti karibu kila kitu kimebadilika kwangu inaonekana kana kwamba hamna kilichobadilika vita vya pili vya dunia ndivyo vilivyokuwa vikuu na vyenye gharama zaidi katika historia ya binadamu wanahistoria wa vita wanakadiria kuwa zaidi ya watu milioni 57 walikufa katika mzozo huo janga ni kuwa tunaonekana kana kwamba hatujajifunza kutokana na historia ila ninakumbushwa kuwa yesu alisema nanyi mtasikia habari za vita na matetesi ya vita angalieni msitishwe maana hayo hayana budi kutukia lakini ule mwisho bado mathayo mstari wa ila kuongezeka kwa mizozo kunatupeleka katika siku ya tukio ambapo mungu atatangaza yatosha na kumtuma mwanaye ambaye atakuja kama mfalme wa amani na kuanzisha ufalme wake tunapasa pia kujikumbusha kuwa hadi mungu abadilishe nafasi ya watu wenye dhambi amani pekee iliyo ya kweli ulimwenguni ni ile inayopatikana katika moyo uliojazwa na kristo amani yake na itawale maisha yetu na ulimwengu huu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 72200 tt4 kumbuka ni sufuri saba mbilimbili mbili, tatu tatumoja n mojbili