daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo cmno tukaweze kuzungumza kuhusu utajiri unahusiana kitabu cha mstari wa msiwe na tabia ya kupenda fedha mweradhi na vitu mulivyo navyo kwa kuwa yeye mwenyewe amesema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa dr r hesli ni daktari wa macho ambaye alichukua ilikizo ya majuma mawili kuzuru kenya na kutibu maelfu ya watu waliohitaji matibabu ya macho alikuwa katika ziara kuelekea eneo moja la kikabila kufanya kazi hiyo wakati d rub alikuwa akizungumza na dereva wake ambaye kwa kutazama nje kupitia dirishani alisema hawa watu ni matajeri mwanzo rob aliwaza hao ni kile ambacho nimeona nyumba ndogo za matope ambazo zimefunikwa kwa samadi kuzuia mbo wanawake wakibeba maji kutoka mtoni barabara zenye vumbi na watoto wakicheza vichochoroni migotopo ni vipi unasema ni matajeri d rob akauliza dereva wake, wake akasema nam wako na ngombe mbuzi na shamba na wanaweza ishi nje eneo watu hawa wanazingatiwa kuwa matajiri nchini kenya alisema kweli utajiri unahusiana kuridhika na mali havikaribiani ila kuridhika kunahusiana kabisa na mtazamo wako kuliko rasilimali au kutokuwa nazo askari walipomkaribia yesu akidhani ataegemea upande wao kuhusu serikali iliyo walipa bibaya aliwambia msidhulumu mtu wala msishitaki kwa uongo tena mtoshewe na mshahara wenu luka mlango wa wa mstari paulo ambaye maisha yake yalikuwa magumu na yenye changamoto wakati mwingine aliwaandikia wa filipi akisema amejifunza kwa radhi na hali yoyote mwandishi wa ibraniya alirejelea sala hili kwa maneno yenye nguvu na kini cha kuribhika alipoandika msio na tabia ya kupenda fedha mweradhi na vitu mulivyo navyo kwa kuwa yeye mwenyewe amesema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa wa wa mstari kuribhika huja tu kwa kuelewa kuwa mungu ndiye mtoshelezi wako na daima hatashindwa kukushughulikia ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and hop4o tomoro kelichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412