adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kujiepusha na njia za mkato ndipo mkakaa kadishi siku nyingi kwa kadiri ya siku hizo mlizokaa kumbukumbu la torati mlango wa kwanza mstari a46 je umewahi sikia mazungumzo yaliyokwenda hivi mpenzi nadhani uko kwenye barabara isiyo stahili kisha mchumba wako anajibu hamna la kutuliwa shaka najuya njia ya mkato ambayo itaokoa wa wakati njia ya mkato mara nyingi huishia kukugharimu muda mwingi na hata fedha kuliko ukiwa kwenye barabara inayopitiwa na watu wengi kwa uchungu mchungaji craig crila alisoma kuwa kutumia njia za mkato ukijaribu kufika mahali unapoelekea kunaweza kugharimu pakubwa alilipata somo hili alipokuwa kwenye safari ya siku hamsia nne katika milima ya apalachia akiwa nusra kukutana na kifo akijaribu kupita njia ya mkato aliandika nilianguka kutoka kwenye jabari na ningefariki nilijiweka kwenye shida kubwa nitasalia na makovu maisha yangu yote kutokana na kuanguka huko kutokana na hilo nilijifunza kuwa kila mara tunapasa kusafiri kwa njia ya kweli bila kuondokea njia aliyotuandalia mungu mkato mara nyingi huhusishwa na njia zenye maswali unazotumia kufika mahali unapotaka kwenda je utafarijika kusafiri kwenye ndege iliyosalama kwa 98 ukijua kuwa unachukua hatua ya kuegemea upande wako ila inaweza kuangusha zamani za kale william shakspee aliandika kuwa mkweli kwa nafsi yako na itafuata inavyofanya usiku na mchana na hutakuwa mwongo kwa mtu yeyote kuishi na dhamiri yako haijalishi njia yako ya mkato kujulikana kuna maana kuwa unatenda mema haijalishi anayetazama kuishi bila njia za mkato kuna maana kuwa siku moja utasimama uweponi mwa mungu bila majuto bila siri na bila aibu yaweza kuwa njia ndefu hadi mahali unapotaka kwenda ilani ya hakika kwa hiyo waweza kuwa na uhakika ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and jinasnth for otomoro kilichoandikwa naye dr Sala wa wad international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili