siku ya pili moyo wangu wamwadhimisha bwana na roho yangu imemfurahia mungu mwokozi wangu kwa kuwa ameutazama unyonge wa mjakazi wake kwa maana tazama tokea sasa vizazi vyote wataniita mbarikiwa kwa kuwa mwenye nguvu amenitendea makuu na jina lake ni takatifu na rehema zake hudumu vizazi hata vizazi kwa hao wanaomcha amefanya nguvu kwa mkono wake amewatawanya walio na kiburi katika mawazo ya mioyo yao amewaangusha wakuu katika viti vyao vya enzi na wanyonge amewakweza wenye njaa amewashibisha mema na wenye mali amewaondoa mikono mitupu amemsaidia israeli mtumishi wake ili kukumbuka rehema zake kama alivyowaambia baba zetu ibrahimu na uzao wake hata mileleu mungu mzuri wa mariamu mariamu anaona wazi kabisa jambo lisilo na kifani kuhusu mungu yuko karibu kubadilisha mwelekeo wa historia yote ya mwanadamu miongo mitatu muhimu zaidi katika nyakati zote iko karibu kuanza je mungu yuko wapi anajishughulisha na wanawake wawili wanyonge wasiojulikana mmoja mzee na tasa elisabeti mwingine msichana na bikira mariamu na mariamu anaguzwa sana na haya maono ya mungu apendaye watu wadhaifu kiasi kwamba anaanza kuimba wimbo ambao umekuja kujulikana kama utenzi wa mariamu mariamu na elisabeti ni mashujaa wazuri sana katika simulizi ya luka anapendezwa sana na imani ya hawa wanawake jambo ambalo linamvutia zaidi inaonekana na jambo ambalo anataka limvutie theofilo msomi mheshimiwa wa injili yake ni hali ya chini na nahoofu na uchangamfu wa elisabeti na mariamu wanapokuwa wanamtii mungu wao mwema mwemaelisabeti anasema luka moja, limenitokeaje neno hili hata mama wa bwana wangu anijilie mimi na mariamu anasema luka ameutazama unyonge wa mjakazi wake watu ambao roho zao zinaweza kumwadhimisha bwana kwa kweli ni watu kama elisabeti na mariamu watu ambao wanaukiri unyonge wao na wanafurahishwa na kujishusha chini kwa mungu wao mwema