kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuangazie safari ya ya imani sehemu ya pili kitabu cha mathayo mlango wa 14 wa mstari mara yesu akanyosha mkono wake akamshika akamwambia ewe mwenye imani haba mbona uliona shaka mwinjilisti mmoja kutoka uingereza kwa jina george wetfield wakati mmoja alimuuliza mchimbaji migodi kule cornwall uingereza kile alichoamini oh alisema mchimbaji migodi ninaamini kila kanisa langu linaamini kisha wetfield akamuuliza na kanisa lako linaamini nini vema akajibu kanisa linaamini kile ninaamini kwa kiasi fulani akiwa ameshushwa moyo akauliza nini nyote munaamini nini sisi sote tunaamini kitu kimoja mtu huyo akamjibu kweli jawabu lake linanikumbusha kuhusu mtu mmoja kipofu kwenye chumba kilichokuwa na giza totoro akitafuta swichi ambayo haikuwepo yesu alifunza kuwa kuna kizibo cha gharama kilichoambatanishwa na imani na iwapo mtu hatakuwa na nia ya kukadiria gharama ni vema asiungana na vitengo vya wasafiri wanaotembea kwa imani wala si kwa kuona luka ananakili jinsi yesu alivyokariri hadithi ya mtu aliyetaka kujenga mnara aliuliza maana ni nani katika ninyi kama akitaka kujenga mnara asiyeketi kwanza na ku hesabu gharama kwamba anavyo vya kuumalizia asije akashindwa kuumaliza baada ya kuupiga msingi watu wote waonao wakamdhi haki wakisema mtu huyu alianza kujenga akawa hana nguvu za kumaliza Luka, 14, 28, 30. wakati huo kundi kubwa lilikuwa likimfuata yesu likifurahia mafunzo yake wakipiga mayowe kwa ajili ya mkate na samaki aliyokuwa ameandaa kuna gharama ya kumfuata alifunza je yesu alikuwa akiwakataza watu kumfuata au alikuwa akisema tazama hili ndilo linalotaka kwako na iwapo huna nia ya kuchukua msalaba wako na kunifata usizungumze lugha na udhani kuwa umeweka amani na mungu shauku lake lilikuwa kwa watu kumjua na kumpenda na kumfata popote atakapoongoza ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breatop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuao baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233 412 ni 722331 412