chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuangazie ujumbe nimevipiga vita vilivyo vizuri kitabu cha yohane wa 33. hayo nimewaambieni mpate kuwa na amani ndani yangu ulimwenguni munayodhiki lakini jipeni moyo mimi nimeushinda ulimwengu maisha ni vita na kwa wale waliowaaminio katika yesu kristo ni vita vya kiroho paulo alipomwandikia timotheo alitumia mlinganisho wa maisha ya kikristo yale ya askari mwanariatha na mkulima hamna hata moja hatari hata hivyo kuliko ile ya askari katika vita wakati maisha yako katika mngʼang'ano wa kusalia hai neno ambalo paulo alitumia tulilotafsiri kuwa vita ni ambapo tunapata neno la kiingereza neezaagoi ni neno lilo hilo ambalo yesu alitumia aliposema jutahidini kuingia katika mlango uliomwembamba kwa maana nawaambia kwamba wengi watataka kuingia wasiweze luka mlango wa wa 24. yesu aliwaambia wafuasi wake katika chumba cha juu kuwa iwapo ulimwengu ukiwachukia mwajua ya kuwa ulinichukia mimi kabla ya ninyi yohane wa, tano, wa lakini badala ya kulipiza kisasi yesu alifunza kuwa tunapasa kulipiza mabaya kwa mema kulipiza upendo badala ya chuki kitu kingine ambacho mtoto wa mungu anapigana nacho ni mwili asli yako mwenyewe kumbuka kuwa mungu aliwatoa watoto wake misri ila mambo yalipokuwa magumu jangwani walitaka kurejea misri kwetu leo hii misri inawakilisha mvuto wa ulimwengu kitu ambacho uliwekwa huru nacho na hupaswi kukirejelea ila ulimwengu una mvuto wa sumaku unaovutia mwili adui watatu tunayekabiliana naye ni ibilisi mwenyewe mara tu unapoamua kumfuata yesu kristo kwa haraka unatambua kuwa kuna adui wa nafsi yako na kuwa anafaa kupingwa paulo alĩ mungu wa ulimwengu hũu yesu alisema hayo nĩmewambieni mpate kuwa na amani ndani yangũ ulimwengu mnayo lakini jipeni moyo mimi nimeushinda ulimwengu yohane mlango wa mstari nĩmeushinda ũlimwenguo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina sngth for today n brihthop for otmorro kilichoandikwa andikwa naedr harold sala wa gde international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tojolisha kopita nambari 7223342 ni 72233412