kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo halisi dhidi ya bandia kitabu cha mathayo mlango wa saba, wa mstari mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu kuzaa matunda mazuri kama mzaha katika hafula moja nilimnunulia kakangu saa ya mkononi ya muundo wa mtaani nikilipa bei ya vikombe viwili vya kahawa niliweka kwenye mfuko wa shati ambalo pia halikuwa la bei gali na kumtumia wakati akisherekea ya siku yake ya kuzaliwa kwa kutweta alinipigia simu kunishukuru kwa saa ila sasa kwa kujua jinsi nilivyo mwangalifu katika matumizi ya fedha aliuliza kwa shaka hiyo kweli ni saa nilicheka na kusema vema inasema ndiyo kweli mtazamo wa saa hiyo haukuwa mnyovu na mkono wa sekunde uliruka jinsi zilivyofanya saa za bei ya chini aidha mkanda wake mwembamba haungemridhisha sonara ila ilikuwa na lebo ya saa aina ya rolex baadhi ya vitu bandia huonekana kama halisi hadi sonara aliye na jicho pevu anapovitazama mara mmoja na kusema kudharau hiki ni bandia baadhi ya watu wameridhika kupitia maazimio ya ukristo halisi ila kwa ukweli hawajajizamisha kwenye nguvu ambazo mungu anakusudia kwa watoto wake yesu aliwaambia wafasi wake si kila mtu aniambiaye bwana bwana atakayeingia katika ufalme wa mbinguni bali ni yeye afanyaye mapenzi ya baba yangu mlango wa wa mstari je alikuwa akilitisha kundi au alikuwa akisema usidanganyike na mtazamo wa nje kufanya mapenzi ya baba alivyoliweka yesu kuna maanisha kukumbatia maisha ya mwana kumfuata kuishi jinsi alivyowafunza wanafunzi kuishi na kuyaweka moyoni mafunzo ya maandiko yesu alikuwa akiwaonya wafasi wake kuwa dini haitoshi ni uhusiano unaojalisha uhusiano na yeye aliyesema mimi ndimi njia na kweli na uzima mtu haji kwa baba ila kwa njia ya mimi mathayo mlango wa, nne, wa sita. na hicho ndicho kitu halisi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength jia brtop 4otumorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331 412 ni 722331 412