adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo cha luka mlango wa muongozoakawambia angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo mimi na mume wangu hujipata katika msimamo mchungu bila kujua jinsi ya kuendelea rafiki mmoja aliyeandika amu ya kutaka kumtumikia mungu inazidiwa na kivu ya kutaka zaidi ila kuna njia ya kurejea kwanza yape mambo muhimu kipaumbele huwezi fanya vyote huwezipata vyote huwezi kuwa kila kitu kwa wakati wote hivyo upende usipende unapasa kuamua kile kilichomuhimu katika maisha yako hii bila shaka inajumuisha mtazamo wa juu kusudi langu maishani ni nini je mungu ana kitu chochote kipya kitu tofauti kitu cha dhamani kwangu ambacho hakijatimizwa ambacho hakiendi kumalizwa na mfumo wangu niliyo sasa hivi Pele, mtu halisi chora laini kwenye mchanga na uvuke mgawanyo wa kuongozwa na tamaduni zetu kuwa halisi kuna maana kuwa daima unajihusisha na wachache si wengi Tato, rahisisha kundi moja la watu wenye umri wa kadri liliudhika na tangazo moja la kibiashara lililosema kuwa navyo zaidi na zaidi na likaamua kuweka nadbiri kuwa kando na chakula dawa vifaa vya chohoni hawatanunuwa chochote kipya kwa miezi sita ujuzi wa miezi sita ulidumu kwa mwaka mmoja na kubadilisha maisha yawo safisha kuwanza chukua muda kufunga na kutafuta mapenzi ya mungu kwa maisha yako hauja kukomboa maisha yako ya baadaye yawe marefu au mafupi safisha sumu ya kutaka faida kwa kuguza maisha ya watu wanaoumia lenga tena na uunganike tena iwapo umepoteza upendo wako wa kwanza ng'ang'ana kurejesha tafakari kuhusu ukuu wa mungu na upendo wake kwako na ufahamu kuwa hautatembea tena kwenye njia pana hadi sokoni ila utatafuta njia iliyonyooka ambayo husafiriwa kwa uchache huleta amani na kurebika. ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4or today n brthop 4or tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412