adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mwongozuusub nikuekeza kwa mwongo umngoje bwana uwe hodari upige moyo konde moyokonde aumngoje bwana kuna hadithi ya kuvutia iliyorekodiwa katika kitabu cha wafalme wa pili mlango wa mrangowas katika gano la kale samaria ya kale ilikuwa imetekwa nyara mfalme wa siria ben hadad akikaribia kuvamia israeli hivyo mfalme wa israeli akatuma ujumbe kwa elisha akisema nini napaswa kumsubiri bwana tena kisha andiko hilo linasema elisha aliketi nyumbani mwake kufanya lolote ila aliketi na mungu kwa ili hatua ya kusubili kuna mruhusu mungu wa kusuluhisha jambo katika muda wa miaka saba daudi alimsubiri mungu kutimiza ahadi yake kuwa atakuwa mfalme na akizungumzia ujuzi aliyokuwa nao ukaye kimya mbele za bwana nawe umgojee kwa sabuli usimkasirikie yeye afanikiwaye katika njia yake wala mtu afanyaye zaburi mlango wa suleimani mtu mwenye hekima aliandika usiseme mimi nitalipa mabaya mungo bwana naye atakuokoa kusubiri si kupoteza wakati ni kuwekeza kwa imani katika mungu mwenye mamlaka makuu na ambaye anadhibiti kila kitu ni jambo rahisi la kujisalimisha kwa ukweli kuwa mungu ana mpango na maisha yako ni utambuzi kuwa werevu wako uwezo wako kufanya vitu vifanyike na mvuto wako hautoshi kwa kufanya ufike mahali unapodhani unastahili kuwa kisha mungu anaingilia kati na anapofanya hamna maswali kuhusu anayewajibika hivyo moyo wako utatangaza kwa mungu na na na utukufu utukufu kwa mambo makuu ambayo umefanya na sifa utukufu na heshima vitakuwa vyake ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina jia sr today and hope for brighhop kilichoandikwa kilicho na dr harold haroldsala wa gidelnds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali taaaliuulishkupitia nambar72233 nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili