ujambo mimi naitwa simon samueli mesariki pamoja na naelismexps na unasikiliza Shia life africa unamwombea nani sasa ninahakika kwamba ikiwa unamjua yesu unaomba mara kwa mara kwa ajili ya familia yako na marafiki na labda hata unawaombea baadhi ya watu ambao wee binafsi huwajui lakini je unawaombea waliopotea bwana huweka mzigo mioyoni mwetu kwa ajili ya wengine naye husikia maombi yetu kwa hiyo ikiwa unaombea waliopotea tarajia matokeo na mungu ataheshimu maombi yako omba kwa ajili ya wale ambao bado hawajamyiwa kristo wapate kusikia neno la mungu na kulipokea omba ili wapewe nafasi ya kukubali neema ya yesu na pia unapowaombea wasioamini wa usisahau wa kuwaombea waumini wainuliwe ili kushirikisha injili matayo sura ya tisa inasema mavuno ni mengi lakini watendakazi ni wachache basi mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi shambani huwa tayari kuwa mmoja wa hao watendakazi ikiwa unahitaji msaada katika kujifunza jinsi ya kushirikisha imani tuko tayari kukusaidia kwa maelezo zaidi tembelea sha life africa org