adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hatari sehemu ya pili wafilipi mlango wa 4 wa wanane hatimaye ndugu zangu mambo yote yaliyo ya kweli yoyote yaliyo ya sitaha yoyote yenye kupendeza yoyote yenye sifa njema ukiwapo wema uwote ikiwapo sifa nzuri yoyote yatafakarini hayo mwandishi wa midhali aliweka wazi ukweli wa kisaikolojia alipoandika maana aonavyo nafusini mwake ndivyo alivyo mithali mlango wa 23, wa mstari shetani adui wako mkubwa anatambua hilo na anajaribu kukushinda na mawazo hatari kuonywa kimbele ni kujihami kimbele hivyo tuliyo maanani mawazo hatari yafuatayo nitaifanya aje gredi ya kiroho wakati wengine waliokuwa wenye nguvu kunilika walishindwa unawazia udhaifu wa watu wenye hadhi ya juu na kuhisi kuwa haihalisi kujaribu zipo nyakati ambapo viongozi wa kikristo hata majitu ya imani hushindwa kwa nini labda walienda kulala kiroho labda walimalizwa labda taswira walioweka kwa umma haikuwa sawa na ile iliyotazamwa kibinafsi ila udhaifu wa mtu mwingine hauna lolote kuhusiana na kuishi kwako kwa aina ya maisha yanayomtukuza mungu pili mungu anatarajia tarajia zaidi yalinayoweza kufanya kile ulichosahau ni kuwa uweza wa kiroho unatokana na roho mtakatifu kwa kulia kwako mungu nisaidie nipe nguvu ninazohitaji leo kufanya unachotaka nifanye Tatu, hii mara moja haitajalisha watu wengi wameangushwa kwa hili wakidhani mara moja tu haitajalisha iwe ilikuwa ziara hadi kwenye jokofu aiskrimu ya chokoleti wakati uko kwenye lisha bora au usiku unapomgeuzia mungu mgongo wako na kile unachojua ni kweli na kuvunjika kiroho mwisho haingefanyika kwangu hili ndilo wazo hatari kuliko yote yule anayedhani kuwa hawezi kuanguka yuko kwenye hatari kubwa sana kumbuka kimwagizwo kwenye barua kwa makanisa saba yeye aliye na sikio na alisikia neno hili ambalo roho ayaambia makanisa hivyo iwe na ujasiri katika bwana ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brigthop for oomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412