zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha nini kinachoendesha maisha yako kwa kuwa mimi sikushuka kutoka mbinguni ili nifanye mapenzi yangu bali mapenzi yake aliyenipeleka tazama yohana sura ya 6, wa 38. yesu akasema chakula changu ndicho hiki niatende mapenzi yake aliyenipeleka kazi yake yohana sura ya mstari wa 34. tafsiri nyingine inatumia neno nyama kama vile nyama na viazi kwa urahisi liweke hivi alikuwa na malengo wazi mawili yaliyomwendesha kufanya mapenzi ya baba yake na pili kumaliza kazi aliyopewa na mungu swala unalofaa kulikabili sasa haijalishi una miaka 250 au mara mbili zaidi ya huyo si muda ulionao ila unachofanya na muda ulionao ila hii hapa tahadhari ambayo inakupa changamoto hujui siku atakayosema jajo ulimwengu yatosha hiyo ni sababu isiyojulikana ni nani anayesema umri wa wastan unaanza kwa miaka arbai waweza kuwa katika miaka yako ya mwisho kumbuka yesu alisema alikuwa na malengo mawili kufanya mapenzi ya mungu na kukamilisha kusudi lake unapokuwa haujawazia hili huwezi kujua mapenzi ya mungu hadi utakapomfahamu yeye aliye na mapenzi kwa maisha yako kutambua mapenzi ya mungu kunaanza na uhusiano naye ambapo unakiri hitaji lako la msamaha na kumruhusu kukutwaa kama mwanawe huo ndio uamzi chanya na unaotia nguvu unaoweza kufanya kisha fanya rahisi lengo lako la pili kamilisha kazi yaliyo nayo mungu kwa ajili yako hiyo ina maana kuwa kupata kusudi la mungu kwa ajili ya maisha yako hii pia ina maana kuwa kujifunza kuiapa kipaumbele na kutofanya mambo ambayo hayana umuhimu na ambayo yanachukua muda na nguvu zako na kukuacha ukiwa mchovu kupenda kujali kufurahia na kuleta baraka kwa wengine chakula changu yesu alisema ni kufanya yale ambayo nimeeleza alinawiri kwayo hifadhi jambo kuu nam jambo kuu ni njia ya pekee ya kuishi maisha yanayoendeshwa ya na kusudi na pia njia ya pekee kwa uzima wa milele ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7220331 mj kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne mojambili