kuwa zako chache tukaweze tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwongozo kuangalia maagano ya ndoa kitabu cha kutoka mlango wa wa 95 sasa basi iwapo mtaitii sauti yangu kweli, kweli na agano langu hapo ndipo mtakapokuwa tunu kwangu kuliko makabila yote ya watu maana dunia yote pia ni mali yango wanaakeolojia wanasema kuwa bustani ya edeni ilikuwa katika bonde la mito ya tigris na frati hatimaye uandishi ulitokea na katika vigai vya kaure wafanyibiashara waliandika mapatano yao ya kibiashara kisha magano na makubaliano kati ya watu wawili yalinakiliwa usiamini kati ya stakabadhi za kwanza kuandikwa kwa yalikuwa maagano ya ndoa si tofauti sana natufanyavyo leo kwa karne nyingi angalau mataifa ya magharibi watu wawili wanapokutana katika madhabahu ya ndoa wanawekeana ahadi mmoja kwa mwingine wakisema hadi kifo kitutenge ni sehemu ya maneno ya sherehe za harusi za kiepiskopo yani muungano wa maaskofu leo kuna vuguvugu ambalo linathibitisha ndoa ya maagano likisaidia wanandoa kuelewa kuwa aina ya ndoa ambayo inaweza stahimiri ulimwengu wa ahadi zilizovunjika mioyo iliyovunjika na uhusiano uliovunjika ni ile ambayo haizingatii kitu chochote ila kudumwu kwenye ndoa kwa maneno mengine maneno kubatilisha au taraka si sehemu ya misamiati ya kutatua matatizo agano ni tofauti na makubaliano ambayo yanaweza kuondolewa mbali wakati unapobadilisha mawazo kuhusu jambo fulani magano yanakusudiwa kuwa ya maisha ya kudumu na kuvumiliwa kusema kweli joto la moyo hubadilika na misimu ya maisha miinuko na mabonde ya kwa mema au kwa mabaya ya maisha ndoa za maagano zina baraka na msaada wa mungu na kusema kweli huo ndio utofauti wa kufanya ndoa idumu na kuoana tu ambako mara nyingi huondokea kushindwa mwishowe mpenzi akasema mke mmoja aliyekuwa na mvi kichwani mbona usiniambie kuwa unanipenda ulivyokuwa ukifanya miaka mingi iliyopita alianza unakumbuka nilikwambia kuwa ninakupenda wakati nilipokuoa na pia nikakueleza kuwa iwapo nitabadili mawazo yangu ningekwambia hivyo pia kisha akatabasamu wakati akiongeza kuwa na badili mawazo yangu. angalau amejitolea ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7220 tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili tatu tatu moja nne moja mbili