zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam hebu kwa leo tukaweze kuangazia ujumbe unapokabiliana na ishara ya mchepuo tukitazama katika kitabu cha isaya mlango wa 48:21 kinasema kwamba wala hawakuona kio alipoaongoza jangwani alitoa maji katika mwamba kwa ajili yao pia akaopasua mwamba maji yakatoka kwa nguvu watu wenye ushawishi na waliofanikiwa maishani wanaweka malengo na kuyafuatilia wanaongozwa na hamu yao kufika kilele kwamba chochote kinachosimama yao, kina kwa njia yao kinaondokea kuwa kizingiti kikubwa je wewe ni mmoja wa watu hawa hivyo hapo ndipo changamoto inapokujia unagonga ishara kubwa ya mchepuo katika njia kuu ipo waziwazi au ishara ya manjano au unapokabiliwa na hali ya huzuni daktari wako anapokuambia una saratani hivyo tu ulimwengu wako unaathirika wawezafanya uamuzi wa njia tatu unapokabilia na ishara ya mchepuo kwanza ni kuasi kukataa kukubali onyo la huzuni na kuendelea na shughuli zako wakati mwingi waweza kuweka gari lako katika gia ya chini uongeze kasi kidogo na upita katika ishara ya mchepuo kwa ukishindo iwapo kuna daraja mbele au kuna hatari ambayo huna habari nayo kupitia kwa kishindo katika ishara ya mchepuo itakuwa kipimo cha upumbavu jia nyingine ni kujiuzulu kitu ambacho mtu wa aina ya a hakipokei vyema tunaweza kuchukua mchepuo wa kuzuia janga ila tunashikilia na kulalamika furaha yetu inadidimia na usumbufu kuongezeka mtazamo mbaya paulo aliyeandika shukuruni kwa kila jambo maana hayo ni mapenzi ya mungu kwenu katika kristo yesu ni kitabu cha wa wa wa kwanza mlango mstari katika nyakati za ugumu utatambua kuwa sifa ni njia ya kipekee ya mkato kwa ushindi amuzi wa 3 pumzika katika bwana na uelewe jinsi georg mula alivyoiweka hatua za mtu mwema zimeagizwa na mungu na hivyo hivyo vituo vyake swala so, si iwapo utakabiliwa na mchepuo katika maisha yako ila jinsi utakavyoikabili mtu mwenye hekima ni yule anayetambua na kukubali hali kuwa mchepuo ndiyo njia ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorro kilichoandikwa naye harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233 moj2 kumbuka nisofuri saba mbilmbili tatu tatu moja mojambili