kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hii leo tuangazie uvuvio wa hosea wa hosea mstari wawosea 12 jipandieni katika haki funeni kwa fadhili uchimbweni udongo wa mashamba yenu kwa maana wakati umewadia wa kumtafuta bwana hata atakapokuja na kuaonyeshea haki mapema katika karne ya 19 nchi ndogo ya yal ilitikiswa na uvuvio uamsho wa kiroho uliowaleta zaidi ya watu 1 katika ufalme wa mungu uamsho huo ulianza kijana mmoja msichana aliposimama kwa miguu yake katika mkutano wa vijana na kusema nampenda yesu na kuanza kulia akiketi chini na kuinamisha kichwa chake kwa maombi jambo lililofuatiwa na vijana wengine ila iwapo utatambua mtu yeyote na uamsho wa kiroho alikuwa kijana mmoja aliyekuwa mwoga sana kwa jina evan roberts iwapo kulikuwa na mtu ambaye hangeweza kuanzishwa uvuvio kwake alikuwa evan daima nitakumbuka wakati nikifahamiana na mchungaji wa kanisa la jeshi la wokovu raia wa wells aliyesadifiana sana na evan roberts ningempeleka mara kwa mara kwenye mankuli na kumuuliza kuhusu hizo siku na angelinganisha nyakati zake na vijana wengine wadogo waliofanya kazi katika machimbo nyakati za jioni wangeenda mlimani kuomba alisema kuwa walipokuwa karibu kutoka mlimani karibu kila wakati evan roberts angepatikana mlimani akiwa bado anaomba watu waliungama dhambi zao wakimtafuta mungu na kutubwa maovu yao hii ilifuatiwa na ukombozi kulipa madeni yasiyostahili na kubadilika kwa hali yao ya maisha katika kipindi fulani kelele zilitokea kwenye machimbo mashine zikiokota madini wakiwa wamezoea kutumia lugha chafu hawako jua la kufanya wakati maneno hayo yalikosekana kilichotokea katika taifa hili dogo kilibadilisha mwelekeo wa maisha ya watu kwa zaidi ya kizazi muulize mungu afanye vivyo hivyo akianza na weleo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako kwa nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako kwa kwa tafadhali tujulishe kupitia nambari sfisab 2btatutaumoja 4mojb ni sfurisab 22 tatutaumoj 41b