Siku ya basi katika hayo tunayosema neno lililo kuu ndilo hili tunaye kuhani mkuu wa namna hii aliyeketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha ukuu mbinguni mhudumu wa patakatifu na wa ile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu watumikiao mfano na kivuli cha mambo ya mbinguni kama musa alivyoagizwa na mungu alipokuwa tayari kuifanya ile hema maana asema angalia ukavifanye vitu vyote kwa mfano ule ulioonyeshwa katika mlima nane, moja hadi mbili na tano. ukweli halisi uko hapa jinsi tumeona hapo awali kuna maelezo zaidi krismasi ni tukio halisia la kuchukua mahala pa mifano waebrania 8:125 ni kama muhtasari wa maelezo neno kuu ni kwamba yule kuhani aliye kati yetu na mungu anayetupatanisha na mungu na kutuombea kwa mungu si kuhani wa kawaida mnyonge mwenye dhambi kuhani afae kwa siku za agano la kale yeye ni mwana wa mungu mwenye nguvu hana dhambi ana maisha yasiyoharibika si hayo tu kwani yeye hahudumu katika hema la dunia lisilo na upungufu udhoofu linachakaa na kuliwa na nondo na kuloa na kuchomwa na kuraruka na kuibwa hasha waebrania 820 inasema kwamba kristo anahudumu kwa ajili yetu katika hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu huu si mfano picha wala kivuli kama viagano la kale hii ni hali halisi kule mbinguni huu ni ule uhalisi ulioweka mfano pale juu ya mlima wa sinai ili musa apate kufuata. kulingana na waebrania 8:1 kitu kingine kikubwa kuhusu ule uhalisia ambao ni mkuu kuliko kile kivuli ni kwamba kuhani wetu mkuu amekaa mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha ukuu kule mbinguni hakuna kuhani wa agano la kale ambaye angeweza kusema hivyo yesu anafanya kazi moja kwa moja na mungu baba ana nafasi ya heshima karibu na mungu anapendwa na kuheshimiwa na mungu bila kikomo yeye yuko na mungu kila mara hiki si kivuli cha uhalisia kama vile pazia na vibakuli na meza na mishumaa na kanzu na mashada na kondoo na mbuzi na njiwa huu ni uhalisi wa mwisho na mkamilifu baba na mwanawe wakiingiliana kwa upendo na utakatifu kwa ajili ya wokovu wetu wa milele uhalisi mkamilifu ni nafsi za mungu katika uhusiano kufanya kazi pamoja kuhusu jinsi ukuu wao na utakatifu na upendo na haki na wema na ukweli utakavyodhihirishwa ndani ya watu waliokombolewa