uwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwongozo la zamani liitwalo nyumbani kitabu cha wa Korintha wa mlango mstari wa cmongoz kwa maana twajua ya kuwa nyumba ya maskani yetu iliyo ya dunia hii ikiharibiwa tunalo jengo litokalo kwa mungu nyumba isiyofanywa kwa mikono iliyo ya milele mbinguni kuna utofauti mkubwa kati ya nyumbani na majumba makubwa au ngome chukua kwa mfano jumba la la buckingham makazi ya mfalme wa uingereza ngome ya yawaick na mji uliopigwa marufuku kule beijing makazi ya wakuu wa uchina moja ya makazi mazuri sana ulimwenguni ni makazi ya yapterho kule st petersburg urusi yenyechemichemi zinazobubujika maji kwenye vijito vya fuwele tofauti na kile unachokiita nyumbani je utabadali joto la mahali pako pakupikia au sehemu yako muhimu sana katika chumba cha familia kwa maisha katika jumba la kifahari au ngome majumba makubwa ni tofauti sana na nyumbani mshahiri mmoja raia wa marekani robert frost aliandika nyumbani ni mahali ambapo unapokwenda lazima watakukaribisha mwaka 1420 mkimbizi raia wa marekani john howard howar akiwa ameketi dirishani pake alitazama watu wakikimbilia nyumbani kwao wakati wa kukamilika siku na kuanza kuwaza kuhusu nyumbani alikokulia hali ya kumbukumbu ikajaa moyo wake akichukua kalamu na wino aliandika japo twaweza kutangatanga katikati ya starehe na majumba ya kifahari hata yawe na unyenyekevu kiasi gani hamna mahali kama nyumbani mwanzoni mwa huduma yetu mimi na mke wangu tulihudumu ulaya kabla ya kuondoka marekani nilishikilia ufunguo wa nyumba ya babangu kwenye sanduku ambalo tulitumia kila wakati nilipofungua sanduku hilo ufunguo huo ulinikumbusha kuwa siku moja tungerejea nyumbani na ufunguo huo ungefungua nyumba ya babangu yesu alitueleza jinsi ya kupata ufunguo wa makazi yetu kule mbinguni alisema mimi ndimi njia na kweli na uzima mtu haji kwa baba ila kwa njia ya mimi yohane wa, kumina, wa sita. pia alituambia kuwa anaenda kuandaa makao ya milele yaitwayo ya mbinguni kwa wale wampendao nyumbani ambako tutakaa naye milele ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina Strength for today brhop 4tumoro kilicho andikwa dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe hu umekuao baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331 12