zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia maafa na mungu kitabu cha ufunua yoane 21 kwanza kinasema kwamba kisha nikaona mbingu mpya na nchi mpya kwa maana mbingu za kwanza na nchi ya kwanza zimekwisha kupita wala hapana bahari tena labda liwe janga magonjwa au ajali kila kunapotokea maafa watu wanashangaa mungu yuko wapi mtoto anafariki kutokana na maradhi ya saratani mke na mama wa watoto watatu anagongwa na gari au ndiyo mama wa maafa yote sunami inayosababishwa na maporomoko ya ardhi inapelekea kutokea kimbunga kikubwa ambacho kinawaua watu 20 wasio na hatia kwanza biblia inaweka wazi kuwa mungu ni mwenye upendo mwenye rehema na mwenye huruma izaya aliandika tazameni bwana mungu atakuja kama shujaa na mkono wake ndiyo utakaomtawalia tazameni dhawabu yake i pamoja naye na ijara yake imbele zake atadilisha kundi lake kama mchungaji atawakusanya wanakondoo mikononi mwake na kuwachukua kifuani mwake nao wanyonyeshao atawaongoza polepole mstari nukuu 14 za agano la kale zinamzungumzia mungu kuwa mwenye huruma picha ya mungu katika agano jipya imeonyeshwa katika huduma ya uponyaji wa yesu ambaye kwa huruma alimguza kiwete kiziwi kipofu na aliyeanguka aliyemwinua mtoto mikononi mwake na kusema kwa kuwa watu kama hao ufalume wa mungu ni wao biblia inaeleza kuwa kwa kuingia dhambi duniani lana iliingia akiwaandikia warumi paulo alizungumzia hali kuwa ulimwengu umekabiliwa na uozo na unaugua ukisubiri kuumbwa upya na kusafishwa mwishoni mwa kizazi wakati mungu atazifanya upya mbingu na nchi wimbo mmoja wa kale unasema kuna nchi mpya inakuja haipo mbali sana hiyo ndiyo yohana anatuambia wakati akiandika kile tunachoita kitabu cha agano jipya cha ufunuo wakati dunia itasafishwa kwa moto na yesu kristo atatawala nam kuna nchi mpya inayokuja hata hivyo njo upesi bwana yesu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and Bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbukani na 72231412