ujembo mimi inaita simol samuel meshareki pamoja na evangelism explosion na unasikiliza Shea life africa ikiwawe ni raia wa tanzania uko huru bila shaka ndivyo ilivyo uhuru wako kama mtanzania ni kwa sababu wanaume na wanawake waliweka maisha yao kwenye mstari na kutoa dhabihu ya mwisho kwa kufikia uhuru wetu pia ni kwa sababu ya dhabihu zilizotolewa na wengi waliokuja kabla yetu unajua hiyo ni sawa na uhuru wetu katika yesu tunapomkubali kristo tunakuwa huru kutokana na dhambi na adhabu yake anje alisema kwamba licha ya maisha yake ya zamani kuwa na uraibu na mfadhaiko alianza kuishi uhuru wa kweli alipompokea yesu hatuwezi kuwa huru kutokana na dhambi zetu bila kukubali hitaji letu la yesu kulipa adhabu yetu waefeso sura ya s na inasema katika yeye tunao ujasiri na uwezo wa kukaribia katika tumaini kwa njia ya kumwamini je unamfahamu mtu anayehitaji kuwekwa huru kwa maelezo zaidi tembele a sharlife africa org