u mimi naitwa simon samuel mesareki pamoja na evangelism exps na unasikiliza She life africa katika ulimwengu wa leo ni jambo la kawaida kuhisi upweke katika enzi hizi inaonekana tunapaswa kuunganishwa zaidi kwa njia ya mitandao ya kijamii na kama kanisa tunapaswa kuangalia tofauti na jambo hili tumeitwa kuja pamoja sisi kwa sisi na kutiana moyo kuelimishana na kutiana moyo zaidi mpango wa mungu ni sisi familia yake kuunganishwa kama jumuiya ili kumwinua mungu na kumpa utukufu wake tunapaswa kuhimizana kukuwa katika uhusiano wetu na mungu kupitia kusoma bibilia kuomba pamoja kuja pamoja katika ushirika kumwabudu mungu wetu wa ajabu na kushirikisha injili kwa watu wote majirani wanafikiwa wafanyakazi wenzako pia wanasikia kuhusu upendo wa yesu na mji huanza kusikia habari za kristo wakristo wanapokusanyika pamoja ili kuwa kanisa hiyo ni picha nzuri sana hebu tuimizane kukuwa katika kristo na kushirikisha injili kwa maelezo zaidi tembeleya sharlife africa org